Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Tanzania yapandisha gharama za internet!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by analysti, Mar 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 577
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 43
    Habari ya asubuhi wana JF.

    Asubuhi ya leo imekuwa ni mbaya sana kwangu, mimi kama walivyo wateja wengine wa airtel, nimekuwa nikitumia huduma ya airtel internet, kwa kutumia kifurushi cha 400MB/2500Tsh tangu mwaka 2010. Leo asubuhi nikagundua kuwa kifurushi changu kimekwisha. Basi kama kawaida, nikanunua tena vocha ya Tsh 2500, nikaingiza, nilipo subscribe ile huduma yetu rafiki kwa kutuma neno internet kwenda 15444, nikapata ujumbe ambao sikutarajia kuupata asubuhi hii, ujumbe ulisomeka hivi
    "Name:
    Number: 15444
    Content:
    Neno ulilotuma sio sahihi, Tafadhali chagua kati ya :- 10MB,25MB,50MB,150MB,250MB,500MB,1GB,2GB,5GB,15GB,30GB,SIKU,WIKI,MWEZI ama SALIO kwenda 15444.Asante.
    Time: 01/03/2012 08:14:49"
    Nikajaribu mara kadhaa nikapata ujumbe huohuo. Ndipo nilipogundua huduma yetu hii kipenzi is no more. Kwa hela hiyo hiyo nikajaribu kutuma mwezi, nikaambiwa hela haitoshi, nikajaribu wiki, nayo nikaambiwa hela haitoshi. Ndipo nikatuma 10MB ambayo naitumia hivi sasa na muda si mrefu itaisha.

    Naomba kuchukua wasaa huu kuwaomba ndugu hawa wa Airtel kuirudisha huduma hii, kwani imewakusanyia wateja wengi wa internet ambao wengi watalazimika kuachana na huduma zao kama ile huduma wameiondoa. Mimi binafsi nina modem ya mtandao mwingine wa hapa TZ lakini niliichakachua ili niweze kutumia airtel kitu ambacho ni faida kwa airtel.

    PLZ AIRTEL THINK TWICE!!

    BAD DAY!!
    [FONT=Tahoma, Calibri, Verdana, Geneva, sans-serif]
    [/FONT]
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,365
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Pole mwaya kwa kukosa mteremko . Lakini usimaind saa 5 ya usiku paka saa 1 asb kuna bonge la mteremko .
     
  3. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenitisha, ninaitegemea sana hii huduma. Wakiitoa nami natoka jumla
     
  4. H

    Hydrocephalus Senior Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani airtel kama habari hii ni ya kweli, basi ninawahakikishieni mauzo yenu ya vocha yatashuka tremendously!!
    Rudosheni hii hiduma, hata kama mtaiandisha kidogo na kufanya iwe 3500 au hata 500. Tumeizoea sana hii huduma.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Dah!Naanza kuona dalili za kuja kukoswa uhondo wa JF siku zijazo.
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,368
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    ..''Gharama za maisha zimepanda'' - Wabunge
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Hii imenitokea na mimi asubuhi ya leo.Internet yao imenigomea.
     
  8. P

    Pokola JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 18
    pole sana paolo. Ndiyo maisha.
    :eyebrows:
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,306
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 63
    ngoja nijiandae kurudi voda,huku nilifuata ofa tu!
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sasa mimi bado nina kiporo cha MB 300 ina maana kikiisha ndio maumivu yanaanza. Je, hizo 10MB uenunua kwa sh ngapi?
     
  11. p

    pstar01884 JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona bundle 400mb zangu nilizonunua juzi ndo bado natesea mpaka sasa hv? Au zikiniishia ndo mwisho wa promo? Anyway, isiwe tabu, kama airtel hawakutambua kuwa 400mb ndo zilizowapa wateja wengi kwny soko la internet ndo watatambua sasa kwani what next z a sharp decline ya wateja wa net. Kwanza hiyo customer research team yao inabidi wafanye utafiti wa kundi kubwa la watumiaji wa hii huduma, hasa kwny hz 400mb.

    Kwa haraka2 simple survey yangu inaonyesha kuwa watumiaji wakubwa wa híi huduma ni wanafunzi na wafanyakazi wa kipato cha kawaida. Na hili ndilo kundi kubwa kwny soko la internet. Kama wameamua kufanya hivyo basi watakuwa wameamua kutufukuza sie wateja wao, pia watakuwa wameifanya hii huduma kuwa ya anasa zaidi, wkt sisi tulishaanza kuiona kama sehemu ya huduma ya msingi, basic need.

    Pia watambue kuwa siku hizi kuna huduma ya kuflash hz modemu zao na kuzifanya ziwe malaya kwa chip za mitandao mingine. Hivi majuzi kuna mshikaji wangu aliniazima kimodem changu akawa ananishauri nikiflash.

    Jibu ni 'sioni sababu ya kuiflash coz hata nikifanya hivyo bado nitaendelea kutumia airtel because z the cheapest of all which i can afford' sasa kama wameamua kubania 400mb/2500tsh automatically watakuwa wamenifosi kuflash modem yao ili niwe huru kwny kuchagua mtandao mwingine utakaokuwa na bei nafuu zaidi.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,344
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 63
    :A S-coffee::A S-coffee:
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Too bad!
    Nimenunua tarehe 26/02, kumbe ningechelewa ingekula!
    By the way, hii kitu ya kuondoa hii huduma ni mbaya sana kwa wateja...halafu bila hata taarifa, au kutoa altenative zingine cheaper!
    Mi nilitazamia labda wapandishe bei ya ile bundle, lakini si kuiondoa...bora wangefanya hata Tshs 3000-5000!

    Ni muda muafaka sasa kuanza kufuatilia mitandao mingine kama Zantel wana rates gani...hakuna haja ya kumbembeleza mwenye mapozi..kwanza ni mafree-mason hawa airtel pamoja na Vodacom!
     
  14. S

    Sikwepeshi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wapendwa...huduma iyo haijasitishwa bado ipo na itazid kuwepo...leo asubuh kumekuwa na tatizo la netwk kwa baadhi ya mikoa apa nchini poleni sana kwa usumbufu uliojitokeza!
     
  15. S

    Sikwepeshi JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Try again baadae
     
  16. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mkuu kwahiyo kauli yako ndokauli yakampuni?
     
  17. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 765
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    akhsante kwa kutupa moyo mkuu,,, r u one of the staff / management ya airtell??
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,796
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 63
    nadhani hii ishu itakua ina uhusiano na network system ya airtel..same same confusion ilinipata once mwezi uliopita lakini baada ya kusubiri masaa kadhaa nikafanikiwa kujiunga...hivyo tupige moyo konde muda utatueleza..
     
  19. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nilijiunga airtel kwa ajili ya iyo huduma,so sioni sababu ya kubaki humu.makampuni mengine sijui wakaje,wanaona raha kukomoa wateja,kama haya mastarr timezzzz
     
  20. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! maskini mi kwishney
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page