Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel sasa wanaendesha utapeli na wizi wa mchana kweupe. January Makamba uko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, May 25, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wakuu licha ya kwamba Kampuni ya simu za mkononi Airtel ni sehemu ya Wateja wa JF lakini huu wizi waliounza sasa hivi is unacceptable in any circumstance.

    Kila MwanaJF anayetumia modem ya airtel anafahamu fika ile bundle yetu pendwa ni shilling 2500/= kwa Mb 400 na ndivyo nilivyorecharge siku 3 zilizopita, sasa leo nimeshangazwa kutumiwa meseji na airtel eti kuna punguzo la 90% kwenye Internet!!

    Wandugu nisiwachoshe na wala msinichoshe, nimecopy ujumbe wao na ninaupaste hapa, ili kama kuna uwezekano tufanye Boycot airtel. Watanzania sasa tumegeuzwa Mafala na makondoo na hata watu wapumbavu. hili halikubaliki. yaani ongezeko la gharama siku hizi ndio linaitwa punguzo?

    Name:
    Number: AIRTEL
    Content:
    SASA okoa hadi 90% ya gharama zako za internet.Jiunge na kifurushi maalum cha sh 2500 tu kwa mwezi na upate MB 200.kujiunga Sms neno INTERNET kwenda 15444
    Time: 25/05/2012 14:37:50
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Loh afadhali! Angalau sasa na mimi nitaweza kukinnunua manake zamani niliona aibu kununua vitu vya bei chee
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ni MB 200, badala ya MB 400?
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Makampuni yote ya simu mambo ni hayo hayo. Juzi nilipata ujumbe huu toka Zantel." Hongera. Umejishindia Tsh. 1000Tsh.,Ili kupata muda wako wa BURE wa maongezi, tafadhali tembelea ofisi za Zantel/wakala wetu kusajili nambariyako au p". Bahati nzuri nilipitia kwa wakala wao kununua vocha, nilipowaulizia kuhusu zawadi hii wakasema hawajui cho chote, na wateja wengine waliokuwepo karibu wakasema wamepata ujumbe huu na hakuna lo lote.
     
  5. chimpa100

    chimpa100 Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Me pia nliipata kama hyo hapa nlipo natumia bundle ya mb 400 kwa 2500 asa cjui kama hyo ya mb 200 itamaliza mwezi tcra hawafuatilii hili mpaka wasikie kuna mionzi inaua ndo wanatoa tamko kwa hili ahahaah wanakunywa kahawa ofisini tu
     
  6. Cowboy

    Cowboy Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwani ile habari ya intewrnet bure kwa miezi 6 ikoje???
    Kuna mtu kashaweza tumia au ndo mambo ya kibiashara tuu??
     
  7. K

    KWELI TUPU Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu haijaisha ila ngoja tuone ikiisha ntaangalia na ntathibitisha hilo
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jana makamba alikua eateli ameuza sura itv,,,,halafu mjue ni kampun inayoendeshwa kwa ubia btn eateli na serikali
     
  9. K

    Kayinga junior Senior Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rudi tiGO
     
  10. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waongo hao airtel mimi nimenunua hicho kifurushi nimepata mb 400 tuu hizo mb 200 hakuna.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Arvin sloane hivi umejipa muda wa kuisoma thread yangu kwa makini? na vipi kuhusu speed ya airtel hasa unapoingia JF?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimeisoma thread yako na nimeeielewa vizuri speed ya airtel siku nne zilizopita ilikuwa very slow leo naona ipo vizuri tuu na kuhusu hicho kifurushi chetu cha tsh 2500 mb 400 walisema kuna promotion unapata mb 200 za ziada mimi nikasema waongo mbona mimi nimekinunua zijapata mb 200 za ziada kama inavyosema hyo promotion yao.
     
Loading...