Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel sasa ni wezi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Vijisenti, Aug 28, 2011.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hawa Airtel sasa wananipa mashaka, nimeweka tsh 2000 nimeongea sek kama 20 imekata na hela imeisha,
    nikaweka tsh 1000 nimeongea sekunde chache imebaki tsh 71. Hiyo sh 71 haitaki kwenda kokote hata
    kwenye Airtel yenyewe eti huna salio la kutosha! Jamani inakuwaje kwa mtandao mkubwa kama huu?

    Huduma kwa wateja toka saa 12 wanahudumia wateja wengine, nimekaa hewani nusu saa nasubiri nimechoka. Sasa ndo kabisaaa kila nikipiga jaribu baadaye huwezi kuunganishwa wanaongea na wateja wengine!
     
  2. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Huu ni wizi mkubwa hata mimi nimekumbana na hilo kwa asubuhi hii nimeweka vocha ya sh 1000 napiga simu naambiwa salio lako halitoshelezi napiga huduma kwa wateja naambiwa tunahudumia wateja wengine kwa sasa toka saa moja asubuhi.Bado niko ktk duka nililonunua vocha kila mteja anayekuja anasema usiku nimezima simu ikiwa na salio zaidi ya sh 2000 cha kushangaza asubuhi nakuta hakuna salio nikamuuliza wewe unatumia mtandao gani akasema airtel
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    What is TCRA doing about this big burglary? Or is Airtel their "Baby Jairo?"
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi nilidhani ni kwangu tu sababu siitumii sana hiyo airtel. Kweli tunaibiwa sana aisee
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimeongea na rafiki yangu ambaye ni Mdau wa Kampuni hiyo ya Wahindi... ameniambia kuwa wana-experience tatizo kubwa la OVERCHARGING...Mpaka sasa hawajajua cause ni nini??? Mteja akipiga LOCAL CALL ana-charge-wa kama vile amepiga INTERNATIONAL...Kama ccr airtel angeingia huku akatujuza ingekuwa poa... ewe ccr airtel uko wapi...
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hao wacheze na watu wao wa IT hata yule ambaye hajapiga simu anachajiwa kama alikuwa anaongea na majini au?? Kama ni dili wamechezewa ili kuichafua kampuni ili wakimbiwe na wateja wahamie kwenye mitandao yao inakuwaje??????
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Na mimi dada, naona turudi kwenye nyumba yetu ileile ndogo, Maana tumehamia huku nyumba kubwa
    Mchwa wameanza kula nguo zetu. Nimeweka vocha za 3000 imeliwa chini ya dk 1.
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hata mimi naona bora turudi kwenye kale kagari ketu kadogo hili libasi naona spidi zake kwenye kona dereva analala na 180 sijui kama tutafika salama bora kale kagari ketu slowly but sure!!!!!!
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    network mbovu haifanyi vizuri kuna mikaruzo kwenye sauti alafu mara kimyaa husikii wala unayeongea nae hasikii.juzi ukituma msg inakwambia failed na ukiingia net haifanyi kazi.niliwapigia nimesubiri dakika arubaini.walicho nijibu kuna tatizi la kiufundi.dah yaani ti.. ndio safi.
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Loh mumeniamsha kutoka usingizi mzito maana mimi huwa naweka kama 20000 na wala siangalii natwanga tu. Ila juzi nikaona sijakaa vizuri imekata nikashangaa sana.
     
  11. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mi wamenila 16,000 jana nikapagawa. Leo wametuma sms kuwa wanarudisha refund, ndo naisubiria hapa kwa hamu, ila isije ikawa mambo ya yesu mpaka leo hajarudi, lakini bado tunamsubiri kwa hamu!
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mmenishtua
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mi ndo mana situpi ile line ya Buzz,
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kama ndio hivyo wewe uwe unaweka miatano tano..
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ishapita zama zake mkuu..
     
  16. jasirimali

    jasirimali Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uhakika sana na hilo la airtel, ntalifanyia uchunguzi. nna wasiwasi na uhusiano wako na hiyo picha yako hapo
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanachangia pesa kutatua tatizo la umeme nanikwamitandao yote mpaka ikifika dec tatizo la umeme litakuwa historia kwa wale wote waliostukia ishu hii mnaombwa muwe kmya na muendelee kuweka vocha kutoa ni moyo
     
  18. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    @&&#)(YZ zao, wamekula elfu tano yangu asubuhi asubuhi nikashindwa kuwasiliana na familia,nilweka vocha usiku wakanipa ofa eti kuanzia saa tano hadi saa kumi na mbil asubuhi, nimeamka saa kumi na moja kupiga wakalamba elfu tano yangu chini ya dakika moja, nimeingáta line yao ila nimekumbuka kesho nina apointment muhimu na namba inayojulikana ni hiyo ya airtel, anyway ndio wanaelekea kunipoteza hivyo
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mitandao hii ni ya wizi.

    Voda sasa ivi ukimpunguzia mtu airtime, unaliwa sh 18.
     
  20. Dero

    Dero JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mi nimeweka Tsh 10,000, nimeongea sekunda chache zikaisha zote. Something is very wrong with their system au staff wao wa IT wanafanya ujanja wa kuibia wateja, kwnai nilipongeza Tsh 10,000 nyingine wakanikata kikawaida. Itakuwa wanaibia wateja kidokidogo then wanaresale hizo credit. Na kama ulivyosema namba huduma kwa wateja haipatikani.
     
Loading...