Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

airtel ni waiziii nawahama si mda mrefu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kingxvi, May 25, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa waizi sana hasa kwenye huduma ya internet ukinunua bundle zao au ukisurf hata bila kuunga jamaa wanakwangua sana hi nimeigundua toka juzi
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,554
    Trophy Points: 280
    njoosha maelezo huweleweki. wenzako tunakula raha tu nabundle ya shilling 2500/= na ni airtel hiyohiyo.
     
  3. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyo nae katumwa hulazimishwi na si lazima utangaze hama kimya kimya wenzio twala kuku na bata na airtel hiyo hiyo bila matatizo na hakuna mtandao ambao una piga dili kwenye net nkama aitel kama ulikuwa hujui.
     
Loading...