Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel ni wababaishaji

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by h120, Jun 24, 2012.

  1. h120

    h120 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana jf hawa airtel ni wazushi kwenye tangazo lao wanasema buy airtel modem for 30000 and get free internet for 6 months. Na vigezo vyao ni kwamba utumie si chini ya 6000 ili upate hiyo offer lakini kusema kweli hii offer ni hewa sasa huu si ubabaishaji.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Sio wababaishaji ila ni wahongaji wazuri. Kuna watu TCRA wAKO KWNY PAYROLL YA AIRTEL
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ubabaishaji is such a polite word. huu ni WIZI, tena wizi mkubwa tu. au labda definition ya free imebadilika?
     
  4. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni CHAMA KINGINE CHA WEZI
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siwapendi hao kwa utapeli wao! Lakini kila mtu (mlaji au mtumiaji) ana haki ya kupeleka malalamiko TCRA.
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    matangazo yote mwishoni wanakwambia vigezo na masharti kuzingatiwa, huwa hamuelewi maan yake?
     
  7. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hata ile cheapest bundle yao 2500 wameiondoa rasmi jaribuni muone
     
  8. T

    TOWER New Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nilishangaa baada ya kununua Modem hamna kitu kama hicho, sasa nikajiuliza ni mimi tu au kuna vigezo vingine, Ni kosa kubwa sana kutoa ahadi za uongo kwenye biashara. Ila Tanzania mambo mtelemko.
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Bundle ya 2500 ipo nimejiunga masaa machache yaliyopita
     
  10. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bundle ya 2500 itaendelea kupatikana kwa wale watumiaji wa awali, ikimaanisha kama wewe ni mtumiaji mpya itabidi ujiunge na bundle nyingine kwa kupiga *154*44#
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    net yao kwangu imeshuka speed balaa na nipo kwenye 3G coverage!! cjui waba mashetani gan
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii sio marketing strategy nadhani aliyeibuni ameidhalilisha sana Airtel kwani kila tangazo lao naloliona kupitia SMS zao nadelete bila kusoma kwasababu najua ni matapeli na hawana jipya.... Bahati mbaya tu kuna watu ninawasiliana nao na wana namba hiyo tu ningeshaitia kw dust bin....hivyo vigezo na masharti ambayo hayasemwi popote kw tangazo wala kw vipeperushi wala kwa watoa huduma kwa wateja Customer care ni wizi...
     
  13. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mimi yamenikumba baada ya kununua Moderm nikajua nitapata free internet for 6 monthes kumbe ni holaaaa
     
  14. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mimi yamenikumba baada ya kununua Moderm nikajua nitapata free internet for 6 monthes kumbe ni holaaaa
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli, hili ndilo neno linalofaa zaidi kwao
     
  16. leh

    leh JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    na masharti yanatakiwa yaendane na maneno yao. definition ya free ni exempt from external authority, interference, restriction, etc., as a person or one's will, thought, choice, action, etc.; independent; unrestricted. masharti yanayoweza kuwekwa ili baado useme ni free ni labda kwa utumiaji (abuse) na hata muda ni ruksa (kama wanavyotoa free ya saa sita za usiku), ila ukishasema kwamba ulipie basi sio free tena. neno linalofaa ni offer ambayo maanake ni a proposal or bid to give or pay something as the price of something else, na since wanasema wanauza kwa bei che, wanatakiwe waseme wanapromotional offer au special offer ila kutumia jina free na kuweka masharti ni kutuibia
     
  17. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu this is serious issue
     
Loading...