Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel na KWANJUKA tunaibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Apr 30, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpendwa mteja
    Namba yako XXXXXXX imechaguliwa kushindania Tsh1,000,000 za leo.
    Tuma 'KWANJUKA' kwenda 15656 SASA!
    Time: XXXXXX XXXX


    Airtel wamenitumia hiyo message, hii ni mara ya tatu napata hiyo message, kuna mtu keshawahi kushirikki akapata hiyo 1M?
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Jaribu kutafuta andiko kama lako, lipo hapa jamvini na wadau wamechangia huko. Itakusaidia kupata maoni na mtazamo wa wana wJF kuhusu hilo.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huo ni upatu kama upatu mwingine hakuna lolote
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante ngoja niltafuta, ila ungeniangushia link, ningeshukuru sana, ila good advice wacha nisearch
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pure utapeli kama DECI
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kila sms ni jero unusu akili mu kichwa.
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani jamani makampuni ya mawasiliano yatatumaliza na vipromotion vyao kumbe upatu. Ukifuatilia mchakato mzima unaotumika kumpata mshindi ni wizi mtupu kwa kivuli cha bahati nasibu.

    Unaambiwa sms moja unakatwa sh 520.

    Wakati umefika sasa makampuni ya mawasiliano wajifunze kutoka kwa makampuni ya vinywaji wao bahati nasibu zao ziko fair kabisa.

    Wekeni zawadi zenu kuanzia kiwango cha chini hadi hayo mamilioni kwenye vocha mtu akiingiza vocha akikutana na milioni zake poa lakini sii huu wizi wa kutuma sms kwa mf, mimi nimetuma sms 500 nina pointi labda laki 2 wewe leo unatuma sms moja tu unapata hayo mamilioni kama wanajua inakuwa hivyo wasiwe wanatutumia hivyo visms vya hamasa kwani wateja wote nchi nzima kila mmoja akituma sms1 tu mshindi atapatikana ni mtazamo wangu tu
     
  8. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kiburudisho kwa hili umenena !
     
  9. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani wamezidi. Hata Voda, usumbufu na vijisms kila mara. Kama ni bahati nasibu watangaze kwingine siyo kutusumbua na simu zetu. Huduma isiwe kero!s
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Airtel ni wezi, wamenitumia sms ikisema

    "Shinda point 100! Chris Tucker katembelea Tanzania mwaka gani?
    1=2008
    2=2009
    Tuma 1 au 2 kwenda 15656"

    Nami kwa kujiamini kabisa nikatuma jibu "1" kwa maana alikuja kwenye mkutano wa Leon H. Sullivan VIII uliofanyika 2-6/June/2008. Baadaye nikapata sms;

    "Wrong answer, but don't worry, more questions are comming and they are giving SUPER points! Continue answering for the 1 mil. TSH! You have 330pts!"

    kilichonishangaza zaidi hii kuwa nimekosa jibu! HAWA AIRTEL NI WEZI kwani wameni KWANJUA Tshs 520!
    Nakumbuka huyu jamaa ni comedian siku ile kwenye mkutano alipopewa nafasi aliongea kama ana rap, maneno mareefu kama reli!

    Kama tumetuma watu 500,000 x 520 = 260,000,000/= zimepatikana for free!
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You are reaping the fruits for not examining their degree of frankness!
     
  12. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndiyo unagundua leo!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kwani umeambiwa wahindi wamekuja kucheza kiduku si umehamia mwenyewe!! Banjuka
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Usishangae, wanawekeza kwenye uroho wetu wa kupenda vitu chap chap. Kwa wenye upeo hawezi hata kukuelewa unalalamika nini maana hizo msg huwa zinakuwa crap na kufutwa mara moja.
    Acheni njia za bahati nasibu kupata mali, fanya kazi.
     
Loading...