Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel na Huduma zao Mbovu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mchillo, Mar 13, 2011.

  1. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mteja wa Kampuni hiyo ya simu toka iingie nchini kama Celtel, Zain na sasa Airtel lakini hakuna wakati niliokwazwa nao kama safari hii wanapojiita Airtel.
    Nilianza kukwazwa na tangazo lao lililonihamasisha "kujirusha" kwa Tsh. 250/= ili nipate muda wa hewani wa Dk 15 au Tsh. 500/= kwa muda wa Dk 30. Mara kadhaa nilipojaribu kujiunga niliishia kukatwa fedha bila ya kupata huduma husika, yaani licha ya kukatwa fedha na kutumiwa msg ya kuthibitisha kujiunga na huduma ya "Piga Simu bure Airtel kwenda Airtel" waliendelea kunikata fedha zilizoko katika salio la simu yangu hadi zilipokwisha waliponijibu kwa ujumbe wa "Salio lako halitoshi kupiga simu unayotaka... tafadhali ongeza salio...". Nimejaribu kujiunga mara kadhaa na kuishia hivyo hivyo!
    Kama kwamba hiyo haitoshi tatizo kubwa zaidi huja pale unapotaka kuwasiliana na wahudumu kuwaarifu yaliyokusibu simu itakuchukua kati ya nusu saa hadi saa nzima kumpata opereta wa kukujibu kama una bahati.
    Hali hii ya kuchelewa kujibu simu imewakatisha tamaa maajenti na wanakataa au kutoza bei kubwa zaidi kwa wanaotaka kurejesha namba zao za zain zilizopotea au kuandikisha laini za simu.
    Kuna mwana JF yeyote aliyekwazika kama mimi? Kilio chetu tukipeleke wapi?
     
  2. T

    THE PRINCE Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu nashukuru kuliona hilo. nataka nihame. unaweka salio baadae ukitaka kupiga unakuta salio lako from nowere halipo
     
  3. Mcmamo

    Mcmamo Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kero tupu huduma za cm nchin kwetu
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kero sana. Tugomeni.
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    hee! unataka kuleta vurugu njini?
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Competent figures in customer caring nchini mwetu ni poor kabisa.
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Bora uhamie kampuni nyingine yenye huduma bora. Haukubinafsishwa kwenye Airtel kutoka Zain au Celtel!
     
  8. N

    Nduguyangu Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole sana kwa tatizo hilo, ila kuna tatizo lingine nalo tunapaswa tulitolee macho, ambalo ni sugu na sina hakika kama kuna aliyeanza kulishtukia hii ni kwa mitandao mingi kutegemea na msukumo wa utashi wa utafiti wa mtu husika. Tatizo la kipimo cha muda wa maongezi inaposemwa secunde au dakika moja huwa ni sawa na kipimo kile kile cha saa tulizo zoea au wana dakika moja nyingine iendayo kasi sana kuliko? Njia za kuthibitisha hili zipo nyingi hebu kila mwenye wasaa ajaribu iliyo nyepesi kwake kisha aanike majibu yake yatusaidie kiutafiti zaidi
     
Loading...