Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel mwatuchanganya sie wateja wenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jethro, Jan 8, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Naleta hii hoja kwenu, kwani tokea kampuni hii mya ya simu kuendeleza biasha ya Zantel ndio wametuchanganya zaidi kwanini nasema haya:

    1: Wana offer yao ya bonyeza SMS 5 ili upate 100 SMS za bure na huku tena wameruhusu tena offer ya Jiachie (15353) ambazo ni sawa na hapo tofauti ni makato ya pesa kutokana na hizo SMS.na SMS mmoja ni Tsh 59.

    2: Mtu ukimpigia simu kwenda Mtandao wowote na ukimaliza kuongea huja ujumbe kukueleza kuwa umetumia shilling kiasi fulani kwa muda ulio ongea sasa cha kushangaza mtu akikupigia simu toka kutoka mitatandao yote pia ati ujumbe huwa unakuja na unakuambia ati umetumia kiasi cha shilling fulani kuongea sasa najiuliza mimi nimepigiwa na mtu awe ni airtel au voda,togo still huo ujumbe waja kwanini inamaana inanikata pesa yangu???

    Twaomba hili shirika la AIRTEL kujirekebisha kwa hayo mapungufu yao ZANTEL hakukua na hayo matatizo na hatukuona haja ya AIRTEL kubadilisha huo mfumo ni bali walitakiwa kuboresha na kuongeza offer kama wanuwezo na sio kutuonyesha utaaramu uliopinda pinda na kutuchukulia pesa zetu
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi ni mteja mzuri wa airtel na tangu waanze kutoa huduma ya kuonyesha kiasi cha pesa ulichotumia kupiga simu watu wengi sana wamefurahishwa na hilo na kuwapongeza,
    pili sijawahi kuona hata siku moja ujumbe wa kuonyesha gharama za simu niliyopigiwa tangu huduma hiyo ianze, nahisi wewe umejichanganya
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mbona Mkuu unazungumza mara Airtel mara Zantel - hizo ni kampuni mbili tofauti kabisa. Pengine ulitaka kumaanisha Celtel badala ya Zantel.
     
  4. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mimi pia ilishatokea hiyo na si mara moja au mbili,mtoa hoja hajajichanganya hapa.
     
  5. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa jamaa anachoogea.. Labda lengo lao ni kukuonyesha kiasi gani kimetumika kwa ile simu ilipokuwa hewani na si kwamba hiyo hela imekatwa toka kwako. Ila ni jambo ambalo Airtel wanatakiwa kuliweka sawa maana wateja wengine wanaweza kushindwa kuelewa na ku-reason vizuri. Ila jamaa wanajitahidi so far.
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuu itabidi nami nifuatile nione otherwise, huko ni kwamba airtel wanachemsha kwenye hiyo technology
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo ya TeknoHama hayo,twendeni 2 sa 2tafanyaje?mbona unaweza ukapima mzgo kwenye mzan wa kibaha,halaf ukifika MIKESE-MORO unaambiwa umezdsha uzto,
     
Loading...