Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel msidanganye watanzania TUTAWASHTAKI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Oct 10, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Haya matangazo Likuki ya Aitel Money kiladakika kwa kila radio eti ni free service...kwa nini wasiwe wazi kuwa ni from 01-99,000/=???? ukituma zaidi ya hapo ukikatwa unastahili kuwashtaki na kuwadai mabilioni kwa kuwahadaa wananchi..competitors hamlioni hili? Na tume ya fair competition inasemaje kwa matangazo kama haya
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Aaaah, Wamekata....??? Watakataje....???
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wanakera na vitangazo vyao full cheating yaani very janjafully enough
    wanatumia uzoba wa watanzania(ignorance) kuvutia biashara
     
  4. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata hiyo chini ya sh 99,000/= ni kwa mdaa tu nao wataanza kukata hakuna biashara isiyohitaji faida Matagazo yao yanakera kwelikweli kuna haja yakuwashitaki pia kwa makato wanayo fanya juu ya laki moja.
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu haya mambo ya bure ni ya muda mfupi tu,wataanza kukata,maana hawafanyi biashara yoyote kwakweli.
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nikituma 99,500 wanacharge shilingi ngapi?
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa hili FCC ndio wamelala usingizi wa pono.
    TCRA wanaona lakini nao ni sawa na jibwa lisilo na meno!
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Masharti na Vigezo kuzingatiwa nadhani unaweza kupiga cm yao ya support ukapata maelezo zaidi sidhani kama wanafanya hilo kwa bahati mbaya...wamezingatia mambo yote muhimu
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunipa jibu. Daily nilikuwa najiuliza hawa Jamaa wananufaika vipi kwa kutoa hii huduma Bure? Kumbe wanakataaaaaaaa???
     
  10. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo akili ya biashara,wako sahihi kwani washakwambia masharti na vigezo kuzingatiwa.sasa ungeuliza ili ujue hayo masharti na vigezo ni vipi?wala usingepost hii topic
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwisho wa free ni 99.999 ikifika laki tu wanakata.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    wanakata kiasi gani mfano nikituma laki moja??
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hutachajiwa ni hadi laki moja.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Nadhani sio strategy nzuri kwa biashara kwa sababu inapunguza sana "credibility". Nakumbuka hata lile tangazo lao la modem na free data kwa miezi sita nalo halikuwa sahihi hasa.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Yeah,sure!wangeweka wazi tu ukweli huo
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aaaaah! unatoa wapi? tigo? au Airtel?
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Bure aghali!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimetuma mahar UKWENIIII,,,WAMEKATAAAAA
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani jf wameshalitoa????
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaa,,,,NO FRIII LANCHI IN THIS WELDI
     
Loading...