Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

airtel money...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Son, Oct 28, 2012.

  1. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakala amepewa pesa atume kwenye namba f'lani, aliyempa akishuhudia, baadae...aliyetumiwa hajaona chochote, wakala? Anadai kwake salio limepungua hivyo pesa ilikwenda, SMS ya ushahidi? Hakuna. "Wapigie airtel customer care kwenye namba 100", hakuna maelezo yaliyonyooka, kila unayefanikiwa kuzungumza nae ana maelezo tofauti na mwenzie kuhusu hiyo issue moja, na wanakata Tsh 54/- kwa kila muito baada ya ule wa mwanzo. Elfu hamsini (50,000/-) haziko kwa wakala, haziko kwa aliyetumiwa. Ziko wapi? Na kama mtandao ulizingua, hazirudi kwa wakala?
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu! Ila ungeweka namba ya wakala ili liwe fundisho kwa wengine. Pole sana The Son.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tanzania hakuna majambazi kama makampuni ya simu. Sijui ni kwa sababu wakubwa wetu majambazi wana hisa mle hata sijui ni kwanini. Hebu angalia January Makamba pale na dada yake kule hivi kweli hapa hakuna mgongano wa kimaslahi au wanasimamia hisa za baba yao? Kila sehemu ni hivyo hivyo. Shame on Airtell and all telephone companies fleecing my people.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Uadilifu binafsi wa wakala ndo ulaumu mtandao wote?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    siku nyingine mkienda kwa wakala hizo pesa ingiza kwenye akaumti yako then wewe ndo umtumie.....

    Kama huna tuma kutoka mtandao wako kwenda mtandao wake (sijui airtel inakubali)

    hii huepusha ujanja ujanja wa wakala
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nimekumbana na hilo tatizo toka juzi nina ugomvi na hao airtel nimelipia dstv toka juzi tarehe 26 hadi hivi sasa sijapata huduma.Kwenye akaunti yangu pesa imekatwa kiasi cha sh 128000/=lakini kwenye akaunti yangu ya dstv pesa haijatumwa/haijaingizwa kila nikipiga toka juzi ni mizunguko tu mara subili masaa mawili mara dakika 45 mara masaa24 mara tutskupigia simu yaani inaudhi sana.
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kila ninapowapigia wananiambia suala tumekwishalifikisha kwa wahusika wahusika hao ni akina nani? Ambao hawatatui matatizo ya wateja mara wanadai system ina matatizo kwa nini wasiwe wanatuma ujumbe wa sms kwa wateja ukiwajulisha kuwa MFUMO WETU UNA MATATIZO HIVYO UNASHAURIWA KUTOTUMA PESA HADI HAPO TUTAKAPOWAJULISHA wao wanakaa kimya tu sijui wanazithamini vipi pesa za wateja wao.Kwanza mawakala wao hawana salio la kutosha ukitaka kutuma sh laki mbili hadi udundulize ndo utume
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mmebabaishwa na kale katangazo ka kutuma bure? jua kuwa no free lunch... sitakaa nidanganyike na airtel money...marazote ntatumia tigo pesa au m pesa. airtel money ni wezi mara wajiite zap...?
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    imekatwaaaaaaaaaa! imekula kwenu..cheap always is expensive...
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    M-PESA NDO MAMBO YOTE BHANA.............................!:becky::becky::becky:
     
  11. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,154
    Likes Received: 35,036
    Trophy Points: 280
    Mpesa wanajitahidi Tigopesa nayo ina mtindo wa kupoteza pesa hasa unapotaka kununua LUKU
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kwama 1million kwenye M-PESA ila baada ya 24 hrs ikarudi, M-PESA ndo mpango mzima........!:confused2:
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo pesa bado iko hewani, baadae itarudi kwa wakala. Usichoke kufuatilia
     
  14. a

    awuyegani Senior Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M-pesa ndio mpango mzima huko airtel mnatafuta matatizo buure!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hakuma huduma ya bure
     
  15. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo linasumbua sana.
     
  16. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitochoka.
     
  17. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka.
     
  18. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazibe mianya.
     
Loading...