Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel modem its fake third class and customer services are disgusting -ni utapeli

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Macos, Apr 15, 2012.

  1. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    MAJUZI NIMENUNUA AIRTEL MODEM NIKALIPA NA BUNDLE YA MWEZI MMOJA CHA KUSHANGAZA SIJAWEZA KUKU CONNECT MPAKA LEO NI KAMA SIKU SABA-7 SASA NILIKWENDA KWA WAKALA NILIPONUNUA NAYE AMEJARIBU AMESHINDWA , ANASEMA MTANDAO MBAYA !!! NIKASHANGAA MTANDAO WEEK NZIMA ? NIMEJARIBU KUWAPIGIA CUSTOMER SERVICE HAWAPOKEI SIMU KABISAAA..YAANI NI THIRD CLASS KABISA I CALL THEM MORE THAN 50 TIMES NO BODY CARES...

    NIKAAMUA KUWANDIKIA HELP DESL YAO , NIKATUMA EMAIL KWENDA helpdesk@tz.airtel.com ..CHA KUSHANGAZA EMAIL YANGU HAIJAWEZA KUWAFIKA ...SABABU NI KWAMBA HII EMAIL NI FAKE WANATUDANGANYA SISI CUSTOMERS KWAMBA KUNA CUSTOMER SERVICES TU LAKINI HAKUNA KITU KAMA HICHO..KWA UFUPI HII EMAIL NI DANGANYA TOTO JAPO IPO KATIKA MTANDAO WAO NA VIPEPERUSHI VYAO..HAKUNA ANAE SOMA EMAILS ZA WATEJA KUTAKA MSAADA..MAILBOX YAO IMEJAA NA INALETA MESSAGE " The recipient's mailbox is full and can't accept messages now"
    HII NI KWASABABU HELPDESK HAWASOMI HIZO EMAIL WALA KUJALI WATEJA WAO WANASEMA NINI.

    PIA EMAIL ZIFUATAZO AMBAZO ZINAHUSIANA NA "CUSTOMER SERVICES" PIA ZIMEJAA NA HUWEZI KUWAPATA AIRTEL KWANI NOBODY ANASOMA EMAIL ZA WATEJA....MPAKA MAILBOX ZAO NINAJAA..
    Delivery has failed to these recipients or distribution lists:
    Anthony.Gaudence@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
    Catherine.Kavishe@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
    Yohana.Mayeye@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
    Henrick.Botto@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
    Remedy.CustomerSupport@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
    Jombo.Mkono@tz.airtel.com
    The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
    [HR][/HR]​
    UKWELI AIRTEL WAMETUMIA FEDHA NYINGI KUTANGAZA HUDUMA ZAO AMBAZO NI SAWA NA ZIRO..KILA MAHALA KUNA AIRTEL FREE SLOGAN, KUMBE NI NJIA YA KUTURUBUNI KUNUNUA HUDUMA AMBAZO HAZIPATIKANI , HUU NDIO UKWELI KWANI HAYA MATANGAZO YAO YAMEKUA NA USHAWISHI MKUBWA LAKINI IN REALITY NAWEZA KUSEMA NI UTAPELI NA WIZI WA MCHANA KWEUPE.

    MODEM YAO NYEKUNDU IMEKAA KAMA PAMBO NA NILIKWENDA KURUDISHA KWA WAKALA WAO AMEKATAA KUREJESHA FEDHA YANGU LABDA SASA NIENDE KUPELEKA MALALAMIKO KWA FAIR TRADE COMMISSION AU TCRA.

    LAKINI HAKIMU MZURI NI WATUMIAJI KUGOMEA MODEM ZAO KWANI HATA HUKO RUSHWA IMEJAA SIDHANI KAMA HAKI ITAPATIKANA
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! Nilikuwa na mpango na ile promo yao ya kununua moderm na kupata free internet ya six month bure but nimeghaili kwanza...
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mini sidhani kama huu ugonjwa ni kwa kampuni moja. Shida hapa iko kwa mamlaka simamizi. Mkataba wa huduma ni makaratasi tu na maelezo mengi lkn usimamizi haupo. Niliwahi kutuma fedha kwa tiGO Pesa msg ikaingia nusu kule kwa recepient. Wakala akasema hawezi kumpa fedha bila reference which is logical. Nikaamua kupiga simu customer care, loh! Simu inaita dkk 20 mpk inakata. Nilipiga siku 5 wapi, hakuna aliyepokea. Baada ya wiki ile fedha ikarudishwa kwenye akaunti yangu.

    Mimi nalaumu tume za udhibiti wa viwango vya huduma. Haya matatizo si mapya, na naamini hata Mkurugenzi wa TCRA anaweza akawa ameshawahi kukumbwa na kadhia kama yako, lkn kwa kufahamu hulka zetu najua atakachokuwa amefanya ni kununua na nyingine.
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TCRA nao wamelala fofofo, ni kwel airtel wanaboa sana, mimi moderm yao nimeweka kabatini, ni useless kabisa, wamekula pesa yangu bure na ukiwatafuta hewani huwapati, its not fair kabisa
     
  5. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ndugu.nilinunua modem yao ya 60000 ile ya mwanzo,nikanunua 400mb bundle ya mwezi,ikadumu kwa siku 20 hivi na matumizi yalikuwa kila siku,baada ya hiyo bundle kuisha nikanunua nyingine kama hiyo,hata masaa matano haikufikisha,nilivyowapigia wakanirudishia mb zangu,nilivyonunua tena ikawa siku haifiki mb 400 zimeisha,nilivyojaribu kuwapigia hawapatikani,wanakwambia kuongea na huduma kwa wateja bonyeza 0 ukibonyeza simu inakata,ikabidi niiweke modem kwenye sanduku,haki anani nilitaka kuitupa kwa jinsi hawa jamaa wanavyotufisidi,haina maana kuwa nayo.nikaanza kwenda internet cafe,Uchumi ukawa hauniruhusu,nikaa bila kutumia internet kwa almost nusu mwaka,then nikanunua simu ya nokia n73,nilivyojaribu kununua bando ya 400mb ikadumu siku ishirini huku zimebaki mb100,sim yangu ikawa ina hitifatu kidogo upande wa software,wkt naishughurikia nikazijaribu zile mb100 zilizobaki kwenye ile modem,aisee ndani ya 30minutes zikawa zimeisha,nikawaandikia msg lkn sikujibiwa.Nilicho amua nikutotumia modem bali nitatumia simu kwa sababu over 90% ya vitu ninavyohitaji kutoka internet navipata,na pia tunaenda sawa 400mb naweza kuzitumia mwezi mzima tena 2500/= tu,so hawa jamaa angalau kwa simu wako fair,i dont know why?lakini kwa modem ni wezi.you can opt for an original phone with good internet capability and enough internal memory,kama unavyoona am writting you from my phone,if modem is so important to you,then maybe we have to wait for things to get better but as for nows we are at the worst situation,if not then opt for that alternative.cheers
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna ukweli kuhusu free internet. Unapewa kiasi kile unachotumia
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Amia airtel.
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Kiukweli airtel inasumbua sana...kila wkati inadisconnect yenyewe tu...mara haipatikani, ukiipata tooo slow..yaani inabore sana...zantel ilikua nzuri ila nao wameamua kupunguza gb kutoka 2 mpaka moja kwa week sasa huo si wizi!! kwa ufupi internet nchi hii ni shida sana
     
  9. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 631
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    hata mm nilipata hili tatizo kama hili na wakala hakunisiadia zaidi ya maneno kibao,nikaenda airtel pale jmall builiding,wakanibadilishia line na sasa nakula mzigo kama kawa!!ni nzuri msikate tamaa kwani kipimo cha uwezo wa mtu ni pale anapopata matatizo,so mki-prove failure huo ndo UWEZO wenu

    hAMIA AIRTEL!!!!!!!!!!
     
  10. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    hakuna ukweli nijaribu kila kitu bado kidude chao kimebaki pambo ni utapeli na hawasaidii wateja nabaki na msimamo ni wezi
    leo nimejaribu kuwapigia tena nikabahatika kumpata dada anaitwa Elizabeth akaniambia eti mbona imeunganishwa tayari tuma neno internet kwenda 232 itakuwa tayari.
    nimefanya hivyo na kila handset nitayo tumia inasema handset yako hai support automatic configuration !!!!
    nimetumia simu zote za jamaa zangu kuanzia nokia kawaida mpaka smartphone lakini jawabu ni hio hio simu hazi support

    bado nawataka airtel wawe wakweli na technology yao , kumhangaisha mteja mara fanya hivi mara vile ni ubabaishaaji
     
  11. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamii Forum wanafanyanao biashara bila matatizo na ki ukweli wanapata sana promo kupitia JF cos member wa JF ni wengi, najua JF wana interest na hawa Airtel lakini naamini hasa wana interest na sisi member wao kwahiyo nao wana nafasi ya kutasaidia katika haya malalamiko/usumbufu tunaoupata kutoka airtel
     
  12. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hamia airtel, bas kubwa
     
  13. E

    Elai Senior Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nilinunua modem ile ya mwanzo ya sh 60,000/-. Nilikutana na tatizo la kugoma kuwa "detected". Nikarudisha kwa wakala akahangaika nayo siku 2, lakini tatizo liliendelea. Nilijaribu kutumia PC tofauti tofauti na laini tofauti tofauti kutoka kwa rafiki zangu,tatizo liliendelea. Nikaandika barua pepe china kwa watengenezaji kuwaeleza tatizo, wakashauri nifunge kwa muda firewall na antivirus wakati wa kufanya installation,lakini haikusaidia. Nikawaandikia help desk ya airtel, wakasema wamegundua laini ninayotumia haina hela, nikawaambia nimejaribu laini nyingi zenye vifurushi na zinatumika kwa modem nyingine, wakasema niwatumie namba za simu ninayotumia kwa mawasiliano watanipigia kunishauri zaidi. Nikagundua ni ubabaishaji. Sasa ipo kabatini na haijafanya kazi toka niliponunua.
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    I hate airtel
     
  15. G-son

    G-son Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du mmenifumbua macho kweli. Nilitaka kuchukua hiyo ya promotion, mmmh hapa napiga breki. Asanteni wadau kwa kuokoa vi madafu vyangu. Pia naungana na wengine kuwa chombo husika cha kusimamia kipo likizo isiyo na ukomo. Poor Tz

    Je Zantel wakuu! Maana nasikia wanasika kiasi. Nawweza ingia huko? Msaada pls.
     
  16. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tcra tafadhali ingilieni suala hili la airtel. Tunanunua bundle ya wiki lakini hakuna huduma wiki nzima. Huu ni wizi na mimi nina mpango wa kufungua rb ya wizi wa kuaminiwa kwa airtel ninaomba tcra muwe mashaidi kwa upande wangu kuhusu teknohama.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Wakuu mmejaribu kuangalia settings kwenye computer zenu....?
    nilikumbana na tatizo kama hili....nikaja kugundua kuwa settings hazijakaa sawa.....
    kuhusu customer care.....Airtel wajipange....ni vilaza tu wako pale......
     
  18. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    most of these companies have customer scare desk, instead of care, very disgusting.
     
  19. U

    Uswegge New Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Poleni sana kwa adha mliyopata.
    Hizo moderm ni nzuri na hazina shida kwa ujumla wake japo
    Moja moja zinaweza zikawa defect kutoka kwa manufacture
    Hilo huwezi zuia. Lakini ili moderm ifanye kazi pia, ni lazima simcard iwe na access ya internet.
    Na hiyo access lazima iwe activated.kwa hiyo ni mambo mengi yanaweza kuchangia. Hebu tuwasiliane kwa
    address hii nelwike.prophet@gmail.com ili niweze kukusaidia.
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmezidi kulalamika wapenda vya bure ...kazi mmnayo mwaka huu
     
Loading...