Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel modem huawei e173

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fadhili Paulo, Aug 24, 2012.

  1. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Habari zenyu wanajamvi,
    Wazee tafadhari kama kuna mtu ameshafanikiwa kui-unlock hii modem tafadhari anisaidie ni wiki ya 3 tatu nime-google mpaka nimechoka hakuna mafanikio.

    Natanguliza shukrani zangu za dhati
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,813
    Trophy Points: 280
    mpaka mwakan hio usubirie dc-crraapp itoke
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hii modem iko very slow.............. ajabu sanaa...free internet ya miezi sita wizi mtupuu.. daaah..
     
  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hapana Mkuu, haipo slow hata kidogo, hiyo ni pc yako tu na siyo modem, free internet ipo usiku kuanzia saa sita
     
  5. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Sawa Mkuu, ngoja nisubiri hiyo mwakani, anyway nitanunua ya voda model hii hii, halafu hii nitaiuza
     
  6. d

    doracute Senior Member

    #6
    Apr 26, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 170
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Hi unaweza kwa urahisi kufungua e173 yako huawei Modem kwa kutumia code kufungua. Kama unahitaji kufungua code unaweza kutembelea tovuti hii Mobile-unlocker.com hapa unaweza kupata kanuni na kufungua e173 yako huawei kwa urahisi.
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    Apr 28, 2014
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Apr 28, 2014
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180

    Huawei E173 inaweza kuwa unlocked kupitia dc unlocker ila sio free
    Yangu nime unlock tangu mwaka jana na inapiga mzigo safi kabisa....kwa maelezo zaidi fungua web ya dc unlocker na udownload app yao
    Ukiweka modem yako watakuambia unahitaji credit kiasi gani....ukiwalipa kwa paypal unaingiza codes mambo swaaaafi kabisa.
     
  9. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2014
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mkuu inachakachulika dakika 5 tu hiyoo
     
  10. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2014
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Una unlock modem kwa 48$ huu si ukuku-ng'ombe si bora nikanunue universal

    Reason:Misquote
     
  11. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #11
    Apr 28, 2014
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mkuu umem-quote wapi tena?
     
  12. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #12
    Apr 28, 2014
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Miaka mingi nilishaichakachua nashangaa jamaa anakuja kunijibu leo

     
  13. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2014
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kwenye link aliyotoa naona 3G modem ni 48$ ili iweze kufunguliwa
     
  14. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #14
    Apr 28, 2014
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    wapi? hapa hapa jf? nipe link na mimi niione
     
  15. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2014
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160



    Mbona umemquote mwenyewe hiyo post ya juu...hauoni hiyo link au?
     
  16. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #16
    Apr 28, 2014
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    sasa mbona umem-quote Maxence Melo pale kwenye post #10 ?
     
  17. snipa

    snipa JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,104
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    May be ulipitiwa Mkuu ! Sidhani kama uliye m Quote alisema hivyo !

    May be ni bug !
     
  18. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2014
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nafikiri hayo ni makosa ya JF wenyewe mm nimemquote aliyetoa link maana kwenye hii post huyo MAX haku-comment na natumia JF App na huwa siingie jukwaa zaidi ya la matangazo,Jf doc, na Jf tech ambako Max sijawai ona hata commeny yake sasa sijui hii BUG imetoka wap
     
  19. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2014
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Proved ni Bug mm nimemquote mtoa Link pale nyuma na sio Max maana hakuchangia kwenye hii thread
     
  20. snipa

    snipa JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,104
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...