Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel mnatuibia............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, May 21, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    (Namba 0784xxxxx hii ni fursa ya 2 kwako ushiriki bila malipo! una point 10 kushinda tsh 1,000,000/= tuma neno MKALI kwenda 15595 la sivyo zitapotea.)
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    (Namba 0784xxxxx hii ni fursa ya 2 kwako ushiriki bila malipo! una point 10 kushinda tsh 1,000,000/= tuma neno MKALI kwenda 15595 la sivyo zitapotea.) MWANZO NILIPOPATA SMS HII NIKAIPUUZA, IKAJA KESHO YAKE NIKAITUMA KUPITIA HIYO NAMBA 15595, kuanzia hapo nikaanza kuona salio langu linapungu kila nikiongeza, naomba mwenye kufahamu namba ya kujitoa anifahamishe, TCRA mbona kelele za kuibiwa na hii mitandao imezidi nanyi mko kimyaaaa.?
     
Loading...