Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel mnakera!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwiyuzi, Aug 8, 2012.

  1. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 812
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Mimi nakerwa mno na mtandao wa airtel kutuma message ya hongera kwa wateja na kwamba wamezawadiwa muda wa maongezi kumbe ni UONGO!

    Kuna siku walinitumia sms kuwa wamenizawadia elfu kumi na tano 15,000 kumbe ni uongo tu!

    Kwanini wanatuma sms za uongo sasa?


    Sijui na ninyi wanajamvi wenzangu mnapatwa na adha hii?

    Mi ninakerwa sana na tabia hii ya Airtel!
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Pole mkuu.Si hilo tu bali pia Internet yao haipatikani usiku. Ni kero kweli!
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    juzi kulikua na network problem unatuma sms alafu kwenye simu yako inaonyesha msg delivered kumbe hazifiki...zimefanya mpaka watu wamegombana maana mtu anatuma sms anaona kimya mwenzake ajibu anafikiri kachuniwa kumbe ni airtel na hata hawajaomba msamaha kwa wateja... aibu hawana...
     
  4. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 812
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Asante, yaani ni kero kweli kweli...nilikuwa na modem ya airtel nikaidiss kwa sababu hizohizo!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wala msikonde,subirini kidogo mtandao wa bishtel utakuwa hewani!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Halafu net yao ipo slow kinoma, wanasema eti 3G yenye kasi!!! ...... wananikera k*m* hawa.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    HAMA airtel, wewe na jamaa yako
     
Loading...