Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel mbona mnatupandishia bei ya bundle bila taarifa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Godwin Mneng'ene, Apr 26, 2012.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa na kitendo cha kampuni ya Airtel kupandisha gharama ya bundle kwa viwango vya kuruka kama ifuatavyo;

    Receive:
    Chagua Kifurushi cha

    1. 25mb (Tsh. 1500)
    2. 150mb (Tsh. 6000)
    3. 250mb (Tsh. 10000)
    4. 500mb (Tsh. 12000)
    5. 1gb (Tsh. 15000)
    6. 2gb (Tsh.
    # Next


    kwa bei hii wateja wengi tumeshakimbilia ttcl, embu punguzeni hizo gharama ni kubwa sana kwa sisi wa tz wa kawaida tafadhalini mturudishie bundle 400mb kwa 2500Tsh kwa mwezi. Nategemea mtasikia kilio hiki.

     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika watu wajinga ni hao Airtel wameona watanzania wamezoea banadle ya 400mb kwa tshs. 2500 wameamua kutuletea uhuni wao. Ukiweka bandle ya 400MB ukiangalia facebook dk 50 lote limeisha manake nini kama c upuuzi huu. Mods kuweni makini sana tunajua Airtel wana matangazo kwenye web yenu ila tuacheni tuwaeleze ukweli kwani bila internet yao wengine sie tusingekuwa tunaingia humu kwenye JF. Shame on u Airtel for the pooooooooooooooor service to your customers.
     
  3. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nadhani wanafanya biashara na mlikibilia huko kwa kuwa mliona na nafuu kuliko kampuni zote.yafaa kanza kuwashukuru kwa kuwasaidia kwa kipindi chote hicho.hiyo ilikuwa ni kama promotion na ililenga sana kwa simu za mkononi na watu wakaipindisha na kudhani itadumu milele.kuna bepari anayetaka kupata hasara?kisha uza modem za kutosha na watu wengi wamehamia huko.ingekuwa hizo bandwith wanatengeneza wenyewe sawa lakini kuna sehemu wanakonunua na wao ili wpate faida lazima wakuonjeshe kapromo kidogo ukinogewa wanakata ili ununue halisia
     
  4. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani huko ttcl ni rahisi?au wameboresha ile unlimited ya buku kwa saa?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama umeshindwa gharama, hama mtandao wacha kulalamika. Kuna mtu kakulazimisha?
     
  6. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Too Low!! Sio lazima ku-comment kila uzi!!
     
  7. f

    flif New Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Airtrel jifunzeni kua na ustaharabu, ni vyema mge tutaarifu wateja wenu, then kwa jinsi iyo rate ilivyopanda kwa kiwango kikubwa mngepaswa kutoa sababu za msingi.
     
  8. m

    missilicious Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kulalamika kama gharama zimewashinda hamieni kwenye urahisi ila ndio mjue vya rahisi gharama vilevile
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    2gb ya airtel bei gani ?
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si kweli. sasa hivi nimenunua bundle ya 400Mb baada ya kusoma post yako.
    usipotoshe umma
     
Loading...