Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel kwanini Tanzania na sio Kenya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kaka mwisho, Apr 26, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndg zangu speed ya airtel ikizidi kuwa ndogo na gharama zake za internet zikizidi kupanda kwa wa tanzania, WAKENYA (airtel kenya) wanaendelea kufurahia speed kubwa na gharama nafuu za internet ikiwa unlimited. Swali ndg zangu tufanye nini kukomesha huu uhaini wa airtel, je mamlaka ya mawasiliano tanzania (tcra) inafaida gani kwa watanzania?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona Speed ni ya kasi... na bei yake ni poa 2500/- unanyonga MB 400. Kuanzia saa sita ya usiku hadi saa kumi na mbili alfajiri buuuuure bileshi.
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Airtel Tanzania wameajiri watoto wa wakubwa, vi sista du na ma bongo fleva wenye vichwa upepo.
    hawajui lolote zaidi ya kusubiri mishahara kufanya promotion shows na kutoka out weekend.
    Ajira za vichwa nazi hawa ni ili kampuni hizi za simu, ikiwemo Vodacom( mwamvita), zipewe upendeleo hata huduma zikiwa hovyo na wakikwepa kodi.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa, nilikuwa huko jana, internet ina speed sana kuliko ya kwetu hapa TZ, si unajua nchi hii haina mwenyewe. Makampuni yote ni wizi tu.
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hizo chuki binafsi ungezielekeza kwa Shetani Ungekua juu sana Mpinga...
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika bwana ikielezwa ukweli chuki binafsi unakuwa kama mzee wa upepo tu..
     
  7. bona

    bona JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nadhan mtoa mada hujafanya ur homework, unapoleta mada ya ulinganifu wa bei plz taja na garama unazolinganisha sio kusema tu mbona kule cheap huku ghali usije onekana una wivu usio wa lazima!
     
  8. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania tunapenda sana majibu mepesi,ajabu hata waliopita shule nao wameishia kukimbilia kusema ufisadi huku wengine wakiimba wimbo wa Freemason.
    Kenya bei ziko chini na huduma ni nzuri kwa sababu wana-enjoy economies of scale,uchumi wao ni mkubwa kuliko wetu na pato la mwananchi ni kubwa kuliko la kwetu.Hivyo Kenya wana-effective demand kubwa kuliko sisi.Sometimes tusikimbilie kulaumu kampuni zinazofanya biashara Tanzania kwani mazingira ya biashara ni magumu.Bado kuna watu wengi tunapenda na kuendekeza sana vitu vya bure-free riders ni wengi mno,angalia 'Wasomi' wetu wa vyuoni na shuleni walivyojazana mtandao wa Tigo ilhali huduma ni mbovu,Wenzetu Kenya kuna mtandao wa YU ni bure kabisa lakini bado umekosa wateja kabisa kwa sababu watu si tu kwamba wanataka huduma bora bali wako tayari na wana uwezo wa kulipia.Shida ya Tanzania ni volume ya wateja wenye uwezo wa kulipia quality service kuwa ndogo kulinganisha na wenzetu wa Uganda na Kenya.
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ulinganifu wengine bana yaani mpaka nimecheka.Kwa nini msilalamike kenya kwa sababu gani wanauchumi mzuri.Ndo utapata jibu wacha kukumbilia gharama na speed ya internet bila kuangalia factors behind.
     
  10. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    duuuh kenya noma wanakataa vya bure,
     
  11. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tupe tariffs za Kenya tulinganishe. Ila uchumi pia unachangia
     
  12. k

    kalakata Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kutukana watu hovyo ww watu wengine wamepata ajira hapo kwakufaulu interview bila hata kumjua mtu na wanapiga kazi ile mbaya, uki-generalized unakosea bana!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Inaweza kuwa kweli bse am told ata DSTV ni ivyo ivyo wametuona sisi Nyangau sijui
     
  14. remon

    remon JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu zangu kumbukeni kampuni hiyo ni ya wahindi na kma mjuavyo muhindi kwa ujanja ujanja wakuiba kwa kutumia hesabu hajambo... tusipokuwa makini nchi itaendelea kuwa shamba la bibi
     
Loading...