Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel: Kifurushi cha intaneti cha TSHS 2,500/-

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by chubulunge, Mar 3, 2012.

  1. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa nilizozipata hivi punde airtel wamerudisha kifurushi(bundle)cha 400m kwa 2500tsh na vifurushi(bundles) vingine vya zamani naomba kuwakilisha
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umezipata wapi? je umejaribu kujiunga nahiyo bandle?
    aaah mnatuzingua tu nanyie!
     
  3. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vipi na ile airtel Free bundle 200MB every night?
     
  4. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetry kuconnect kwa 400m imenikubalia na sms nimeipata ya kuniataka radhi
     
  5. m

    mkipunguni Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli nimejaribu kupitia namba yao mpya ya *154*44# bundle yetu ya 400MB imerudishwa na bundle nyingine za zamani, zile mpya zote wameondoa ..........tunawashukuru kwa kusikia kilio chetu AIRTEL kama mpo humu pelekeni ujumbe wetu
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yah ni kwl just weka 2500tshs katika line yako ya Airtel na tuma msg
    Internet kwenda 15444 na utaunganishwa na mb 400 mara moja apo apo.. ENJOY UR WEEKEND GUYS! :poa
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha!It's so true,nimetoka kuiweka now imekubali kuunga kama kawa!Rudisheni virago kweny basi jekundu!
     
  8. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Xna 2 mkuu !
     
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haaaahaaa boraa aisee hz cku mbili wameipata pata
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Dah mi nilishafika mikumi! Nilikuwa narudi kijijini
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wameona mauzo ya vocha yamepungua
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani jana wamenikomba 6000/= kwa bundle ya 150mb! Itabidi nikate rufaa!
     
  13. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imemeza kwako mkuu!Pole sana,kumbuka mvumilivu...
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakika nadhani wameona wadau wakihaha kurudi kwenye bito na bajaji na hatimaye wameshtuka kumbe vocha nyingi zinatoka kwa ajili ya internet. wana jf hamia basi jekundu
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo tunalichaji kwenye modem zetu kama kawaida au inabidi utowe line kwenye modem halafu uiweke kwenye simu ndio uricharge then ujiunge na bundle ya Internet halafu ndio unarudisha line kwenye modem au inakuwaje?
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nahisi ni danganya toto. Ghafla wanaweza kupanda kinomaaaaaaa......
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa habari njema kwa watumiaji wa internet maana nilihisi nitashindwa kuingia JF.
     
  18. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    SAAAAAAAAAAAAAFIIII huo ndio ustaarabu katika biashara yenye kujali matakwa chanya ya watumiaji huduma.
     
  19. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutawakilisha hapana shaka
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Thnx airtel
     
Loading...