Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cowboy, Apr 23, 2011.

  1. Cowboy

    Cowboy Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je ni kweli kwamba unaweza kusurf siku nzima kwa modem za airtel kwa sh 500 tu??
     
  2. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huenda itakua ni kwny simu ya kiganjani. ila kwa modem nakushauri ya Zantel ni bomba kwani wamepunguza gharama eg 10000Tshs @ 500 MB na 40000 @ 2GB
     
  3. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata kwa modem ya Airtel unapata mb 400 kwa tshs 2500
     
  4. mazd

    mazd Senior Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Modem ya ARTEL na Simu yako ni sawa tu---20MB per day, call 100 for more
     
  5. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wana different bundles kutegemeana na mahitaji yako ila hauwezi ukasurf kwa sh500 siku nzima.. natumia tigo ya sh450 naunganisha na Huawei Ideos Tithering yani napata internet both kwenye laptop na kwenye Phone kawaida kama unaweza ukafanya hvyo inakua ni XXXtra cheap kuliko wengine wote
     
  6. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapo sijakupata vizuri naomba ufafanuzi zaidi nielewe
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    airtel vocha ya shilling 500 ukibadili kuwa bundle unapewa mb20, na inaexpire baada ya masaa24. ukitumia mfululizo bila kudownload mafile unaweza ukatumia masaa mawili. hii naongelea kwa wenye computer.
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa mtumiaji mkubwa wa internet wa Voda na hivi karibuni Zantel. Hayo mambo ya kutumia elfu 5 kwenye voice calls unapounganisha na highlife ya Zantel yamenifanya nishindwe kutumia huduma yao, naulizia bei za modem za airtel (na Voda, maana ya kwanza niliigawa) kwa sasa.
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Airtel ni reasonable zaidi so far
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Voda essentially ni 1,000 kwa siku ukichukua bundle ya mwezi mzima unlimited.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hizo 2gb unaweza kuzipata kwa 12,500 na hiyo ya 500mb unaweza kupata kwa Tzs 3000 kama unatumia Airtel...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siku hizi speed yao hovyo mno hasa unapokuwa unatumia bundle...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tzs 60,000 unapata modem na bundle ya 8gb, hiyo bei ni mwaka jana sijajua kama nao wamepunguza...
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa ukwel tigo ndio wapo speed kuliko mitandao yote..na ukinunua buddle ya 450 ni unlimited ambao wanasema kuwa tigo cyo unlimited download wanipm niwape maujanja,maana nikiweka hapa watashtukia.
     
  15. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu
     
  16. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa zinauzwa kwa tsh 52600 ukiisajili unapata 3gb zitakazo2mika ndani ya ck 7.
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mi naona mnanichanganya tu sipati picha live. Hebu tupeni mchanganuo wa makampuni yote tujue pa kukamata penye urahisi zaidi mimi mpaka sasa natumia Airtel ya 2500 ya 400mb
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Dio nimeshaku-pm unipe maujanja hujajibu tusaidie basi mbona kina Calvin Power, drphone, ccairtel wao wanmwaga vitu hadharani, nani atakushtaki km kuchakachua sasa modem yao ya HUAWEI inabeba line zote kasoro usibadili IMEI
    hebu tusaidie
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kama umejiunga na light day ya tigo, ukimaliza tu 20mb unapata sms kuwa 'you have now used 20mb ...speed will be changed'
     
  20. c

    cathreen Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kutumia modem unaweza kununu kifurushi(bandle) cha mb 20 kinachoisha baada ya mass 24 ila inategemea na juhudi zako za kutumia km unatumia sana unawezakushangaa mb 20 zimeisha kabla ya masaa 24 na km hutumii sana unaweza ikabaki hata baada ya mass 24 kwisha ila ndo hutoweza kuitumia tena mkwani deadkine inakuwa imefika
     
Loading...