Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uncle Rukus, Mar 20, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Toka wiki iliyopita nimeona speed ya hawa jamaa imeshuka kwa kwasi ya ajabu sana, mwanzo speed yao ilikuwa inafika hadi 2.mbps kwa 3g, ila toka wiki iliyopita imeshuka na haifiki hata 1mbps, juzi na leo internet yao imekuwa ikisumbua sana unaweza ku-connect na usipate mtandao, pia imekuwa ina jidisconnect mara kwa mara... je wakuu ili tatizo na nyie mmeliona au ni kwangu tu, mimi niko sehemu ambayo napata 3G.
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata mimi imenisumbua juzi, inajidisconnect yenyewe japo unakuwa hujacommand kitu hicho. Nadhani kuna tatizo kwani hata na sasatel leo wamekuwa wakisumbua sana
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina kera kwa kweli,Speed yao imeshuka sana,kwa leo haija fika hata 300Kbps
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kuwapigia simu watu wa huduma kwa wateja lakini hakuna majibu naunganishiwa jingle za promo hadi simu inaishiwa chaji (si unajua simu za mchina tena!! japo tunapewa na betri za ziada kama magazini) inakera sana mkuu
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huduma kwa wateja tena? mimi toka asubuhi najaribu kuwapigia naishia kusikiliza matangazo yao tu.
     
  6. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi ndo ilikata kabisa connection mchana mzima
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hawa watu wameanza kukera. Nilidhani ni peke yangu tu.
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh! kumbe tunaumia wengi? mi nilihisi labda ni hili eneo ninaloishi ndio lina matatizo.Anyway kwa wale wenye ZANTEL naona hakuna tatizo kabisa.Ni vizuri mkawa na option
     
  9. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi mchana nilikosa connection kabisa,saizi napata speed 3.6MBps shida ni kwamba ina disconnect sana hazipiti dakika 5 inakata yenyewe, sijui shida ni nini?
     
  10. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahisi wateja wamekuwa wengi hivyo server yao inakuwa jammed
     
  11. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sijui wanatatizo gani hawa. Yani mimi ingawa natumia internet ya simu siwez ona speed yake ila kwa kukadiria haraka haraka tu ninaona kabisa kwamba speed hii ndo ndogo mno. Na mchana mzima nilikuwa sina connection. Huduma kwa wateja hawapatikani. Jaman msaada anaejua namba nyingine ya huduma kwa wateja maana 100 siwapati
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inawezekana ikawa ndo tatizo
     
  13. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa zantel wanauzaje modem zao,na gharama zake kwa ujumla zikoje,unajua hawa zain walikuwa cheap kwa hii bundle yao ya 400MB monthly.
     
  14. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo 100 nlishapiga sana hawapokei,kuna jamaa akanambia kuna namba nyingine ya direct but sijafanikiwa kuipata.
     
  15. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa, airtel ni cheap. Tena haswa kwa mtumiaji wa simu hiyo bandle inakuwa kama ni bure mwezi mzima maana mpaka mwezi unaisha bandle bdo haijaisha. Sema huduma zao zikianza kusumbua ndo hivo wateja tutakimbia
     
  16. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ingekuwa vema sana tungepata hiyo namba. Iwapo utaipata naomba uniPM mkuu
     
  17. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna shaka mkuu ntakujulisha nikiipata.
     
  18. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haswa,saizi naanza kuifikiria zantel.
     
  19. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ili tatizo limeanza toka wiki iliyopita, ina kuwa iko connected Access ya internet ndio upati, pia kwangu ilikuwa hivyo hivyo nikadhani kamodem kangu kanaelekea kufa kumbe ni tatizo la hawa jamaa.
     
  20. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwani mkuu uko maeneo gani?.........mi huku kwangu maeneo ya temeke kuko poa.......kuna jamaa yangu mmoja niliongea nae akaniambia kulikuwa na tatizo la Optcal fibre ya SEACOM ule mkongo unaotokea india........sasa wakalazimika kutumia internet ya satellite ndo maana speed yake ilipungua..........lakini nimechek leo naona kawaida tu
     
Loading...