Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Internet yenu Haieleweki

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kilimasera, Aug 23, 2012.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Airtel tunashangaa mmebadilika ghafla kwenye vifurushi vyenu hata bila taarifa yeyote ni kwamba zamani mlikua mnatupa mb 400 kwa sh 2500 kwa kuandika neno internet kwenda namba 15444 ila kuanzia sasa huduma hiyo siipati kabisa na nikituma hiyo meseji inanigomea sasa sijui kunani?bora mngetutaarifu wateja wenu kwamba huduma hii mmeifunga au la mmebadilisha namba kwaajili ya kutoa huduma hiyo au mmeifuta kabisa kwani kwangu hiyo ndiyo huduma ambayo niliipenda na ilikua cheap sana kwa sisi wateja wenu hivyo tunaomba ufafanuzi juu ya suala hilo naomba kuwasilisha!
     
  2. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inafanya kazi siju tatizo lako ni nini...mbona mimi nimeweka sasa hivi inakubali? unaandika internet unatuma 15444...
     
  3. n

    nipos Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu inafanya kazi
    Ila kama line unayotumia haijawahi kununua hicho kifurushi before basi unatakiwa kupiga *154*44# then ok
    Utaletewa maelezo wewe fuata yale maelezo .ni rahisi sana
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wamekataaaaa nn
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aisee mimi nikiweka inanigomea kabisa natuma hilo neno inakataa
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aisee mimi nikiweka inanigomea kabisa natuma hilo neno inakataa
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hata mimi nlishapatwa na tatizo kama lako, nilichofanya ni kununulia salio kwenye computer moja kwa moja
    kwani kabla nilikuwa nanunulia kwenye cmu then nahamisha chip
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    ukiweka wankupa speed 232kb sasa hivi siyo kabisa
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Hivi bado mnalipia Internet mpaka leo?
    Ok hiyo huduma bado ipo, toa line yako kwenye modem weka kwenye simu then recharge halafu andika hilo neno Internet kwenda namba 15444 na utajipatia mb400 papo hapo, halafu ndio urudishe line kwenye modem uanze kubofya. Na bwana yesu akubaliki.
     
  10. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hiyo huduma haitolewi tena kwa watumiaji wapya, Kama uliwahi kuitumia kabla ya January mwaka huu basi ukijiunga utaunganishwa ila kama ni mtumiaji mpya bofya *154*44# kupata huduma nyingine za vifurushi, So jibu hapo ni kwamba hutaweza kupata huduma hiyo kwa sababu namba yako haipo katika namba zilizoruhusiwa kupata huduma hiyo (Naongea kama Mhusika)
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na kwa sababu mmeiondoa na kwa kuwa mmesema sisi tunaoendelea kupata tupo kwa mkopo ambao unakaribia kuisha, basi punde tu mtakapositisha nitahamia Voda.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuhama ni uchaguzi wako. Lakini voda iko chini kihuduma kulinganisha na airtel kwa data package.
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya unasema wewe....mimi naangalia kwenye nafuu ya bei. Karibu mitandao yote speed na coverage inafanana tu hazipo 100% uhakika
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    MImi nimeishia kukodolea mimacho hicho kifaa-avatar. Si mchezo. hebu nipelekee namba yake mkuu
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bei???? mie sizungumzii bei pekee nazungumzia uimara wa upatikanaji wa mtandao, speed katika kufunguka na ku download, na bei karibu mitandao yote inafanana tu!
    Mie nimetumia voda sana. Wanafurahisha kwa kale kazawadi ka kukupa utumie bure kama umeishiwa bundle hadi mwisho wa mwezi lakini service nyingine huwezi kulinganisha na airtel. Kwangu wao ni namba mbili kwa airtel bhana!
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. Airtel tunafuata hiyo 400mb tu. Otherwise data service ni very poor.
    Nyakati ninazotumia Voda huwa poa, ile bei zao hovyo.
    Tigo ndio jinamizi. sijui nani aliwadanganya kuwa nao wanaweza kutoa internet!
     
  17. temboemll

    temboemll Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha kupoteza wenzako halafu penda kuwa mdadisi umejaribu ofa ngapi za tigo, zantel na kama huna chombo chenye 3g hapo utalalamika kila siku,
     
Loading...