Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Internet wanatuibia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gurudumu, May 21, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiweka credit unatumia muda mrefu lakini usizime computer. Ukizima computer unapokuja kuwasha na kulog in inakula balance yote iliyokuwa imebaki hata kama ni nyingi kiasi gani. Lengo lao ni kila ukiwasha computer na kulog in ujaze vocha mpya.

    Lakini pia kasi ya connection yao inakuwa slow mno kiasi kwamba unaweza kutumia masaa tano kufanya kazi ya saa moja.

    inaudhi, inachelewesha, inakera sana
     
  2. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    njoo zantel babake
     
  3. k

    kituro Senior Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu usiishi kwa historia au kwa matangazo ya magazetini au yaliyoandikwa unapofungua jf kwa juu, zantel ni noma, inakasi utafikili kila mahali unapotumia zantel kuna mkongo. hata vodacom kasi haifiki. pia ni nafuu sana na matatizo kama hayo huku kwa zantel hayapo.
     
  4. Al shabab

    Al shabab Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa ya tatizo hilo ni hili:
    nenda TOOLS>OPTIONS>NETWORK>NETWORK TYPE:chagua WCDMA only> BAND> chagua GSM 900/GSM1800/WCDMA2100
    kisha APPLY then OK
    tatizo limekwisa!
    ukifanikiwa ni PM ili nijue.
     
  5. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wacha nijaribu hii kitu....will let you know!:dance:
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mi mbona nakula raha ru na airtel yangu? speed ni kali balaa hata kale ka modem kangu ka zantel nimekatupilia mbali kwani hakana spid kama ya airtel...
    sijaona kama airtel
     
  7. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahisi hiyo PC yako ina VIRUS sana.Inabidi uiscan PC nzima.
     
  8. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Anayejua vipimo vya speed kwa kila Mtandao(mps) naomba anijulishe kwani ninaitaji lakini sijui nichukue ya mtandao gani.
     
  9. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nafikiri labda unashida wewe mbona wenzio twala bata na aietell kwa 2500 tunapata 400mb unatumia unavo taka na hahkuna hiyo kitu unayosema wenzio tunadownload hadi 200mb kwa airtel bila shida hata ukiwa na 1mb bado jf unafungua na unatumwa bila shida
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inaongeza speed au nini?
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    zantel ndo ina speed kubwa 3.1mbps,airtel ni 236.8kbps. voda cjui etc
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    weka salio kwa cmu (shs 2500) nenda page ya meseji andika internet then tuma kwa 15444 utapata 400mb ambazo utazitumia kwa cku 30.
    but zikiisha kabla ya cku 30 waweza fanya hivyo tena. hii ni kwa airtel. but speed yao ni ya foleni ya magari dar, for jf no problem at ol. lakini
    kama unadownload mafail makubwa nk ni vema ukatumia zantel, speed kubwa na fasta 3.1mbps compared to 236.8kbps ya airtel
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli jinsi airtel ilivyokuwa inasifiwa humu kwenye mtandao na mimi nikaona ni vyema nijiunge na nikaanza na ya wiki moja. La haula baada ya wiki moja nimerudi zantel fasta kwani kudownload file moja linachukuwa masaa mpaka nasahau kabisa.
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    inaudhi sana pale unaposubiri kwa masaa kadhaa then net inakata halafu unaanza upya. ol in ol zantel ndo wanaperform fresh na fasta ya ukweli
     
  15. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kilichonishangaza ni hii habari hawajablock kwani nilishaandika hoja yangu kuhusu mitandao ya simu kuwaibia wananchi ikafutwa naona hawa mamodereta wameelimika hii web inaweza kuwa sponsorsed na makampuni ambayo sio ya wezi.....toka nakampuni haya ya simu yaanzishwe hadi sasa watanzania wangekuwa hawaumizi kichwa kutumia hizi huduma......wangekuwa wanacharge kwa muda ingekuwa nafuu zaidi...bado bei za internet zipo juu....najua sijakusaidia but nimetoa dukuduku langu
     
Loading...