Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel internet, vipi tena?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PROF. ENG, Apr 13, 2012.

  1. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba wamepandisha gharama za Internet au vipi, mbona inaisha haraka hivi. Sisi tuliokuwa tunajikamua na 2500 kwa 400mb si ndio basi tena!!.
     
  2. S

    Sweetlol Senior Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaan wamenikata main na mm.sijiu inakuaje hapo
     
  3. E

    EGPTIAN Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamepandisha gharama mkuu! Mb 400 sasa ni 500 na beijuu kwa buku5.Tazama kwenye menu yao kwa kubofya *154*44# Yani baada ya kuona hivyo hadi nguvu ziliniishia kwani kabando kangu fasta kameisha na natakiwa kuongeza tena 4/05/2012.Mambo sasa magumu!
     
  4. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dah',,, hakuna package nzuri kabisa
     
  5. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    pata bando ya 400m kwa 2500 tu kwa kutuma neno internet kwenda 15444
     
  6. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,318
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    airtel wamekuwa mataperi TCRA wana wanawalea jana wamenikata pesa kiajabu na hata speed wanayotangaza saa nyingine haiendani jana wametuma sms ukiongeza buku unapata mara mbili nimeongeza pesa hakuna cha mara mbili wala nini nisaidieni kujua ofisi zinazowalinda walaji nikawashitaki kwa utapeli wao
     
  7. B

    BGG Senior Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata modem zao za bure miezi sita ni utapeli mtupu.walaji tuwawekee airtel mgomo
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuma NENO Internet kwenda namba 15444...

    Ila inagoma kuangalia salio. I dont know why?
     
  9. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata kwenye simu wanakata kinoma. Mimi nilishawaacha. Sikuhizi situmii line yao.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    baada ya muda mfupi utaambiwa imeexpire...yamenikuta jana.
     
  11. Eddy M

    Eddy M Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi kimodem chao nimechoma moto na sasa nimehamia ZANTEL
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Amia airtel.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    gharama za Zantel zikoje kwani?
     
  14. H

    HAKUNA Senior Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    modem za airtel ni kimeo, wizi mtupu; ambae hujanunua, usinunue, tulionunua tupange siku ya maandamano kuzirudisha ofisini kwao.....!!, ndipo haya makampuni yataanza kuwa na adabu kwa wateja.
     
  15. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vp kuhusu bando za Zantel zinakwendaje?
     
  16. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi nimejiunga tangu jana inapiga kazi kama kawaida na salio inaonyesha. Tuma neno SALIO kwenda 15444
     
  17. Eddy M

    Eddy M Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gharama zao ni kama ifuatavyo:

    SIKU: 1.Mini(40MB,Tsh.1000)
    2.Small(150MB,Tsh.3000)

    WIKI: Regular(300MB,Tsh.7000)

    Mwezi: 1.Mono(750MB,Tsh.15000)
    2.Silver(2GB,Tsh.40000)
    3.Gold(5GB,Tsh.90000)
    4.Platinum(8GB,Tsh.140000)

    Unaruhusiwa ku-subscribe tena muda wowote baada ya kumaliza bundle.
    Speed yake ni 3.6mb/s downlink and 1.3mb/s uplink.

    Enjoy yourself!
     
  18. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! ebwanaeee! ndio hali ilivyo hivyo.
     
  19. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hackers waplay part yao!
     
  20. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    tatizo hawa airtel mfumo wao wa uuzaji wa bundle haujaeleweka kuna bundle za aina mbili ambazo ni;
    Time based na volume based bundles kinachotatiza watu wengi ni kwenye volume based hawaonyeshi hizo bundle zinakaa muda gani unaweza nunua leo ikaexpire kesho pia kwenye time based bundles hawanyeshi ni MB au GB ngapi unapewa ukijiunga unakatwa tu hela ya mwezi au wiki bila kujua balance ya mb zako.
    Huu ni mkanganyiko kwa wanaojua watusaidie maana haileweki kabisa,km ukijiunga na bundle ya mwezi unakuwa na unlimited download mpk mwezi uishe tujue pia
     
Loading...