Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Internet Mbeya kimeo.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Jan 15, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa muda wa wiki tatu sasa nipo mkoani Mbeya. Wilaya niliyofikia mwazo hakuna huduma ya 3G kwa mitandao ya airtel, tigo na voda. Pale watu wanatumia EDGE/GPRS ambayo ina speed ya kobe. Leo nipo Mbeya mjini, nimejaribu kuconnect kamodem kangu ka airtel kupitia WCDMA imeshindikana. Swali kwa wenyeji, je ni kamodem kangu kimeo au ni airtel hawana huduma ya 3G hata hapa mjini?
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kunatatizo 3G EDGE/GPRS vinapatikana kwa kuvizia inachagua sehem hili tatizo ni mwezi wa2 nimepiga sim zaidi ya4 hawatowi majibu imekuwa ni kelo
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama wameshindwa kazi, si waseme tu ili tutafute plan B. Kila siku tunawapigia debe humu ndani - Hamia Airtel - kumbe makunyanzi tu. Hovyo sana.
     
Loading...