Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

airtel internet 200mb bonus

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mohamedn, Apr 25, 2011.

  1. m

    mohamedn Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna kitu kinatendeka kuhusu hii airtel internet.
    Wao wamekuja na offer wanakupa 200mb free ukiongeza credit kabla ya saa 6 usiku, sasa cha kushangaza nimekuja kugundua kwamba ukiweka credit na ikifika saa 6 usiku na ukaanza kusurf basi kama ulikuwa na mb zako zilizokuwa kwenye (malipo ya bundles hasa ya 400mb) zinakatwa na badala yake wana weka hii offer ya 200mb ambayo pia ikifika saa 12 asubuhi balance ya mb inakatwa.
    Hii mimi imenitokea mara mbili baada ya kutumia aidha kwa modem yao au hata kwa kutumia mobile phone kama modem, sijui kama kuna mwenzangu yeyote aliepata tatizo hili.
    Labda cha kufanya hakikisha una balance ya mb zako za bundle kiasi gani kabla hujaanza kusurf kuanzia 6 usiku na ukimaliza pia ucheki kama zimebaki vilevile?
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180

    jamani wana-jf naomba nikanushe hapo awali nilisema hakuna bonus leo nimedamkia saa 6.00 na kukuta kweli bonus zangu zipo na nimesurf bila tatizo ila mtandao ni mzito sana kwani watumiaji wa usiku wamefikia hadi 4554 naamini baadhi ni wale wa bonus
    sasa sihami tena airtel
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njooni tigo niwape maujanja ni pm.
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi huwa naeka mia 5 napewa,ucku naweka alarm,nadownload torrent zngu kwenye cm asubuh nkiamka nakuta kla ki2 tayari!! Haijawah tokea nkaweka vocha nikakosa bonus.
     
  5. tototundu

    tototundu Senior Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ingekuwa poa kuwa kiasi cha vocha unachoweka kinakuwa proportional na MB unazowekewa, ukiongeza vocha ya 500 unapata 200MB, ukiweka vocha ya buku unapata 400MB.....
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi naona wangetoa hiyo ofa mchana na wala siyo ucku.
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I am sorry! Airtel 200MB promotion ni total nonsense!
     
  8. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    hivi hiyo kujua sijui nini *6# hakuna jipya hapo... AIRTEL WEZI TUU...Ngoja nijivinjari na toka zamani yangu
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tupe maujanja mwayego
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Asante, just PM me with your maujanja! Nitakushukuru sana
     
  11. p

    pointers JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kweli airtel wanajitahidi sana.........
     
  12. c

    ccr airtel Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka vocha za jelojelo kuzidabo hizo mb...pia muda wa bure huwezi kutumia kama una salio la sh 4,
     
  13. c

    ccr airtel Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tungekucheka kama ungerudi kwenye vibajaji...
     
  14. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg yangu hilo limenitokea mimi pia zaidi ya mara tatu na hii yangu ni kali zaidi kwa kuwa ukiachilia mbali hiyo ya bonus ya mb 400 hela yangu iliyokuwamo kwe simu ikaliwa, huwa najiunga na bundle ya wiki ya shs 15000 na hela ya ziada inayokuwemo huw inaliwa pia, wizi ulioje airtel? Au ni utapeli? nimejaribu kuongea na customer care kuhusu hili naishia kupewa namba ya kumbukumbu ya tatizo langu na kuambiwa tatizo linatafutiwa ufumbuzi nitapigiwa simu ("mpendwa mteja, tunashughulikia ombi lako, kumbukumbu no. yako ni 516477 tutawasiliana nawe hivi punde") haya ndo majibu yao hii ilikuwa ni tar 20/04/2011 nyingine ni kumb na 530247 ya tar 25/04/2011, hizi ni baadhi tu ninazo ahadi nyingi nilizoahidiwa kutatuliwa tatizo langu lakini bado nikijiunga na bundle hela yangu ya ziada iliyokuwamo inaliwa.Siku moja nimepigiwa simu na mama mmoja kutoka airtel anadai anataka kushughuikia tatizo langu alipopata ukweli kutoka kwangu akaniahidi utatuzi atanipigia cm amepotea jumla! Kudhihirisha kuwa ilikuwa ni kiini macho tu hakutaka kutaja jina lake. Watanzania wenzetu mlioko kwenye airtel mtusaidie ndg zenu tunadhulumiwa, eneo nililopo napata airtel pekee unless ningekwisha hama zamani. Wewe unayejiita CCRAIRTEL humu JF una msaada gani ktk hili au ni kuweka matangazo tu humu jf ya ku-support dhulumati kwa watanzania wenzio? naomba unisaidie niweze kurudishiwa hela zangu zilizokatwa ilihali zimeshakatwa elfu 15 za bundle ya wiki.
     
Loading...