Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel internet 20 mb boom club

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Feb 5, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Kuna huduma airtel wameanzisha ya boom club unanunu na kusajili line 2 za airtel kwa gharama ya 1000.

    Sipo hapa kuwatangazia biashara ukitaka habari waulize mawakala wao. Ila ipo hivi kwa wale ambao matumizi yao ni light kama vile watumiaji wa simu wasiodownload sana baada ya kujiunga na internet ya siku ya sh 500 unaweza kununua hizi line utapata mb 10 kwa kila line yaani mb 20.

    Sijaprove kama ni offer ya lifetime ila mimi nimenunua 2 weeks now na kila siku napata hizo mb buree.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    unanunua vp?weka maelezn mkuu.
     
  3. Kitotonya

    Kitotonya Senior Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tunaomba utueleze kinagaubaga coz kunaile boom club ya kuongea je nayo iko sambamba na hiyo ya internet 20mb.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Yap exactly hio ya kuongea ndo wapata hizo mb20 but hizo mb si lazma ujiunge kuongea hata kama hujajiunga wasurf mpaka ziishe
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Wanakuwa nazo mawakala wa airtel zinakua line 2 ndani ya kikadi kimoja
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi pia nilinunua two weeks ago. Tangu nimeanza kutumia naona na surf bure hata bila kuweka credit, nilitaka kuuliza, thanx umenipa majibu bwana mkwawa
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wacha nikanunue dukani kwa MANGI
     
  8. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Airtel Bana! Tunatisha, kingine na cha kwanza kutokea Tanzania. Haijawatokea hiyo
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    wizi mtupu.haiwezekani waakatoa upendeleo kwa line mpya tu afu wengine sie wenye line za zamani wakatuacha.mfano mie line yangu ina miaka10 (kama si miaka 11)

    ....pia juzi nilijiunga na ile huduma ya mb400 kwa mwezi eti jana wananitumia msg kwamba nimetumia mb 20 na sasa unaweza kujiunga tena na kila mb1 utatozwa sh 40

    na nikiuliza saliodata naambiwa umetumia mb400 kati ya mb400.
     
  10. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chief hiyo ya kuongea inakuaje? unajiungaje? Msaada tafadhali
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Mods watansamehe sifanyi advertisement nakuelewesha wewe

    Boom club ni huduma airtel wameanzisha inayokuwezesha wewe mteja kuongea na umpendae wiki nzima masaa 24 kwa sh 500.
    Wana line zao wanauza zinakua 2 kwa mpigo so unanunu let say moja unampa demu wako.

    Ukijiunga na hio boom club utampigia demu wako bure sku 7, lakini sisi tunahitaji internet so ukiwa na line ya boom club unapewa 10 mb irrespective umejiunga na ofa ya kuongea au hujajiunga
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    okay Chief.na hizo line za namna hiyo zinapatikana wapi?yoyote mpya nitakayonunua mtaani itakuwa imeunganishwa au mpaka kuna sehemu maalum ya kuzipata hizo line?
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Line mara nyingi wanazo mawakala maana ukinunua hapo hapo wanakusajilia, au nenda hata ofisi zao za karibu
     
Loading...