Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel imetosha sasa!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jidu, Nov 14, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa mfuatiliaji juu ya matangazo ya kibiashara ya kampuni ya simu airtel,hili tangazo jipya la hamia airtel likionyesha bito likiendeshwa na yule manywele pamoja na bajaj zikiwa safarini na kufika sehemu abiria wakishuka nakuchukua ngazi wakipanda mti kutafuta network kisha lile basi lao kubwa likapita na kuwakomba.sasa airtel hamuwezi kufanya matangazo bila kuwapiga vijembe wengine?
     
  2. M

    Madodi Senior Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni mbinu tu za kibiashara
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mi nilidhani unazungumzia huduma mbovu, nimetuma sms 20 tangu saa 12 zote ziko pending
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaa bajaji nyekundu(vodacom),Bito(tiGO),bajaji ya kijani(Zantel)
     
Loading...