Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel huu ni wizi Tsh2.60/sec?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Oct 16, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    TCRA wako wapi? Wanafanya nini? Ewura ikowapi? Na wanafanya nini? Ninani wa kutusaidia wateja kutokana na wizi huu? Walitangaza Tsh1/sec lakini sasa ukipiga simu ni Tsh2.60/sec jamani tunakwenda wapi?
     
  2. m

    mpunze Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo airtel tu mkuu, mi niliweka sh 3000 voda na niliongea dakika kumi tu voda kwenda voda salio likasoma zero. mpaka sasa nimeweka line ya voda pembeni kwa hasira niliyonayo. hawa jamaa naona wameamua kutuibia sasa kwa makusudi kabisa
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitandao yote sasa ni wizi,wanapandisha gharama za kupiga simu bila kutoa taarifa,je tra mkowapi je mnalipwa kodi kwa ongezeko hilo?au nyie mmekaa kuwakamua waganga njaa wanyonge wa nchi hii wenye vibiashara vidogovidogo ambavyo havimpatii hata mlo wasiku? Tcra kaziyenu nini?ama nchi hii ni shamba la bibi kila mtu anavuna apendavyo bila kubugudhiwa.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ilianza Tigo..wakafuata Voda na Sasa Airtel!!
    Naona hii wiki watu wanaipigia campaign Zantel sana. Sijui kuna agenda gani.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si agenda ya kumpendelea yeyote mkuu, haya makampuni ya simu yanatukamua kweli. Si kampuni moja, no wote, nadhani wamekubaliana
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wameongeza gharama bila kutangaza wakati gharama zikipunguzwa kutwa wanatangaza!
     
Loading...