Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIRTEL hovyo!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mpingauonevu, Mar 14, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwanza sijui ni kwa nini wanadhamini JF mimi nawaomba muwatoi hapo juu maana hawaact kama great thinkers. wameintroduce internet speed ya 3.75G halafu wanakwambia piga *154*44# ili kujiunga. ukipiga hiyo namba si kwa simu wala modem vyote vinakwambia haipo. Hivi hawa jamaa hawajui wanafanya nini? na bado nina hasira nao walivyonila hela zangu bila kunirudishia siku wamepandisha bei ya internet kiholela!kama hawawezi si wamuuzie manji? maana nasikia anataka kuanzisha kampuni ya simu sijui kwa kutaka kufanya ufisadi gani!
     
  2. bepari1

    bepari1 Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Itakuwa kuna sehemu unakosea,maana mi natumia namba hiyo na kuchagua kifurushi na wala hamna tatizo lolote.
     
  3. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mkuu mbona ukipiga namba hiyo unachagua kifurushi cha intaneti 400mb tatizo nini mimi naona wapo poa tu.
     
  4. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hawako poa kwa kweli, huduma zao ni mbovu na customer care yao siyo nzuri. Kuna wadada wanapoz za kishamba kweli. Wanamajibu ya kifupi na yasiyo na utoshelezi kwa mteja. Wavivu sana hata kuwaelewesha wateja kwa umakini.
     
  5. W

    Wenger JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    pamoja na wewe , hawna huduma nzuri kwa wateja
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtu mwenyewe hujui unachokiomba utasaidiwaje?Eti speed ya internet inapatikana kwa kupiga namba hiyo mi naona mashudu tu umeandika hapa
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,098
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Hamia Airtel.
     
  8. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Duh! Hata mimi wamenichosha kweli sasa ...yaani kuanzia last week ninasota kurudisha namba yangu ya airtel bila mafanikio kuanzia morocco,jmall na mcity kote eti no network .....nawauliza sasa ninafanyaje na ile ndio businessline yangu, ata least wanipe hata moyo.......wanajibu utumbo .....pambaf kabisa!!!!sasa nimekwama ,i am looking for the way out!
     
  9. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sasa kama namba wewe umeona iko sawa inamaana nakosea kubonyeza kitufe cha kijani? au nabonyeza wapi?
     
Loading...