Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel; hii si sawa!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Paul Kijoka, Oct 13, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Natoa malalamiko yangu kwa kampuni ya Airtel kwa kupandisha gharama za upigaji simu airtel kwenda airtel bila kutujulisha sisi wateja.<br>Nasema hivyo kwakuwa sasa wanalipisha shilingi 6 kwa sekunde baadala ya shilingi 1 kwa sekunde kama ilivyokuwa awali.<br> Kama imetokea kwa bahati mbaya watoe tamko au warudishe hela yetu kwa muda ambao wamefanya hivyo.<br><br>Nawakilisha.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hii mitandao imenichosha ndg yangu.

    Wanatuibia kuanzia wateja had serikali kwenye kodi.

    Wote ni wezi ndg yangu.
     
  3. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,853
    Trophy Points: 280
    Siku hizi mitandao yote imepandisha bei. Hakuna hata kampuni moja inayotangaza nusu bei wala shilingi kwa sekunde kama siku za nyuma (Labda Airtel 2.5 kupiga nje ya nchi tena E-Africa tu).
     
  4. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ikipanda punguza matumizi ili ubaki katika kiwango chako cha kawaida cha gharama. Hata kama ni simu ya umuhimu unajifunza ku-sammarise!
     
  5. k

    kibali JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno mkuu,itabidi kufanya hivyo maana kumantain hali ya mwanzo ni kuzidi kujiumiza
     
Loading...