Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel - Get The Modem That Gives You Free Internet - Huu ni Uongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Apr 27, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimehamasika na matangazo ya Airtel kwenye redio hata hapa Jamii Forum tangazo lao liko hapa juu lisemalo nanukuu:

    Get the modem that gives you free internet:
    Buy for only 30'000 Tsh and get free internet for 6 months visit airtel shop now!
    Mwisho wa kunukuu. Basi nimetoka muda huu hapa Airtel shop kama walivyosema na hapa kwenye ofisi zao Arusha nimepata bahati ya kumkuta shemeji yangu anayefanya kazi hapa nilipomuuliza shemeji vipi naweza kupata hii huduma amnayotangaza mpaka kwenye redio jibu alilonipa ni kua hilo tangazo ni uongo na ni biashara tu! Sikutaka kupoteza muda wangu nikaishia zangu mpaka naleta uzi huu je huu uongo wa biashara ndio mtindo wa kisasa? Nawasilisha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    mi nimekinunua kwa sababu ni bei rahisi....mambo ya net ya bure nilitupa kule....
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizi ni lugha za kibiashara.., na kabla sijawaita waongo inabidi kusoma small prints..,
    (Masharti na Vigezo Kuzingatiwa)

    Hivyo basi kisheria kama labda wanakupa hata 400mb za kuanzia ambazo zitadumu miezi sita kama hutatumia (lakini kama ukizimaliza kwa dakika kumi, zitadumu dakika kumi) hapo wanakuwa hawajasema uongo sababu kama utatumia chini ya hicho kiwango kwa miezi sita utakuwa umetumia bure (au kwa lugha nyingine hautahitaji kuongeza salio)

    Hivyo basi ni vema tukajizoesha kusoma small prints kwenye contract... (mimi sijazisoma hivyo siwezi kusema wamedanganya mpaka nione hizo small prints.., in other words huwezi kuwapeleka mahakamani kwa kudanganya mteja)
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    we una bahati umemwona shemeji yako kakwambia ukweli...sie wengine tukienda watakwambia zimeisha mpaka wiki ijayo
    zilizopo ni za sh 80,000/=, ukienda wiki hiyo watakwambia hazijaja bado...ukiwa mzito kusoma alama za nyakati
    kama gamba utapiga rapa sana ktk ofisi zao
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Bure gharama jamani!
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Huwa vinafanya vizuri lakini? Hebu nyie mnaotumia tujuzeni!
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Self speaking viko vizuri, hayo mambo ya bure niliyafutilia mbali.

     
Loading...