Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel customer care yenu inawaulia kampuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZALEOLEO, Jan 13, 2012.

  1. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Airtel kama mnaipenda kampuni yenu bora mkirudishe kitengo chenu cha customer care mikononi mwenu,hao ndugu zenu kampuni ya SPANCO mlowapa kitengo cha customer care kazi inawashinda,kwanza inawalipa wafanyakazi mishahara ya kitoto,hivi kweli maisha ya sasa unaweza kumpa mtu mshahara wa sh 150,000? ikikatwa kodi inabaki 130,000! rate ya watu kuacha kazi iko juu na nyny chini ya hao SPANCO mnaajiri tu,floor imejaa watu mpk AC zimekufa sasa yanatumika mafeni,hv jengo kubwa kama lile unaweza kutumia feni kweli? nafasi zenyewe wanapeana kwa kujuana,wafanyakazi wanaongozwa na watu wasiojitambua hata kidogo,kiongozi hajui majukumu yake,mtu atakayewaita ni vibaraka wa wa wahidi wala sitashangaa! huduma zinazotolewa ni mbovu kupita maelezo na wala sio kosa la wahudumu sababu ni kwamba hao SPANCO wanataka wingi wa takwimu za simu zilizopokelewa kwa siku na wala hawaangalii ubora wa huduma! kampuni inajifia kifo kisicho na kilio!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yale yale ya Ero Link Vodacom ptuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ivi post kama ii nayo inafaa kuwepo jukwaa la siasa kweli.......
    au ndo ujumbe unafka kwa urahs
     
  4. c

    chante Senior Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndug,shillingi 150,000/= haikatwi kodi....
     
  5. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unadhani siasa ni kuandika kuhusu nape na dk slaa? kila linalogusa maisha ya mtanzania ni siasa,jana wamepandisha umeme na kuna mtu anafanya kazi AIRTEL analipwa sh 150,000 huoni kuna uhusiano,au siasa ina maana gani kwako?
     
  6. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo airtel chini ya kampuni yao ya kindugu wanakata kodi,mfanyakazi anapata 130,000 halafu ni waajiriwa temporary,hivi tempo anakatwa kodi?
     
  7. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wale ma-supervisor wenu ndio wanawauawa kwa kuwashauri Wahindi kuwa ninyi hamna tabu ya maisha ! Mnaweza kuishi kwa 150, kwa mwezi tu !
     
  8. J

    JUMONG Senior Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inakatwa kodi na kodi yake ni TShs. 2,100.00
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    duuu....kama hili ni jukwaa la siasa, basi hatuna great thinkers!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi yule ccr airtel alifia wapi? SPANCO ni kampuni ya Matapeli wana mpango wa kuhama hapo airtel House kutafuta eneo jingine very cheap... kama tiGO wamehamia jirani na Nyumbani Lounge (TRANIC PLAZA) mnategemea nn???
     
  11. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni upi juu ya hili la kodi kwenye 150000?
     
Loading...