Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Customer Car jobs(nielimiesheni tafadhali)--

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mkeshahoi, Nov 17, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wapendwa..

    Naomba kujuzwa kuhusu kazi tajwa hapo juu (baada ya kusumbuliwa na maswali bila majibu)...
    -mazingira ya kazi
    -idadi ya masaa ya kazi
    -malipo yake
    -aina ya mkataba
    -kwa kijana wa bongo (bachelor graduate).. je ni ajira ainayofaa kwa kuanzia?

    asentioooh....
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Customer car ndo nini?
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuukwa angalizo..... nilimaanisha Customer care jobs...
     
  4. n

    ngwini JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Customer care wengi ni form four na four six,lakini kutokana na ukosefu wa ajira hapa nchini,naw days graduate wengi wameajiriwa na makampuni ya cmu,malipo ni 450,000 gross,kwa kuanzia c mbaya kuliko kuomba,kazi wanafanya kwa shifti,so wakati mwngne utafanya ucku kucha au mchana.
     
  5. made

    made JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    naipenda Tanzania!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haaa kwa mshahara huo afadhali niuze chipsi...na degree yangu ya uzamili nikafanye mautumbo hayo..no way
     
  7. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    We chezo unataka ulipwe kiac gani labda office iwe yenu
     
  8. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kaka angalia usawa mwingine, baada ya kuingia mu-hindi (airtel) wameajiri watu wa customer care kwa 270,000 (laki mbili na sabini). Labda makampuni mengine ya simu na sio airtel na kwanza kitengo cha customer care kipo under SPANCO ni kampuni nyingine ya India huko.
     
  9. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh! Hiyo kazi bora kuuza chapati uswazi.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi yule ccr.airtel alipotelea wapi?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh!litle kwakweli
     
  12. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Me naitaka wajameni nifanyaje?
     
  13. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuukwa ndo nini? pia ahsante????
     
  14. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio laki mbili na sabini bali ni laki moja na nusu penyewe unafanya kazi kuanzia saa kumi na mbili hadi saa nne usiku
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante ni wapendwa kwa mawazo yenu... nitaufikisha ushauri wenu kwa walengwa iwasaidie kufanya maamuzi sahihi...!!
     
  16. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km una tayari umeipata hiyo kazi nenda kafanye kuliko kukaa mtaani na kusubiri naamini inaweza kuwa nafasi ambayo inaweza kukupa mpenyo wa kupata nafasi nyingine nzuri hata ukiwa hapo airtel. nina jamaa yangu aliianza ktk post km hiyo tigo baadae zikatoka nafasi za accountants na akapata alikuwa na bachelor ya Business Administration, so nakushauri km ipo nenda kafanye.
    Gud luck
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kwa LAKI MOJA NA NUSU ???????kwanza piga hesabu gari mbili kwenda na kurudi kila wiki utaacha 7200/=barabarani,kwa mwezi unawapa daladala 30,000/= chai ,chakula cha mchana tenga buku 2 daily kwa mwezi unamwachia mama lishe 30,000/=huko nyumbani ndo sitasema kitu maana unaweza piga NDEFU. think twice mwisho utaiba simu za watu mezani
     
  18. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wewe kweli unaijua Airtel,ndiyo ukweli wenyewe huo!! Wahindi punguza Maslahi Mengi mno!!
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Me nataka dat job 4m 6 liva
     
  20. s

    sollozzo Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajaribu kaka siombaya ni heri uanze ukiona haikulip then unaweza ukaipotezea kuliko kukata tamaa kabisa nivizuri kujaribu jambo mwenyewe kuliko kusikiliza maneno yawatu ingawa kweli salary yake ni laki mbili sabini\
     
Loading...