Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel bomu--tena haswaa....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, Nov 29, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dah... tangu jana hakuna kinachotoka wala kuingia, si email, si web browser wala kupiga simu..

    hakuna chochote zaidi ya wizi tu aisee, ngoja tuone watatuambia nini tutakapoomba print outs za call details


    AIRTEL NI AIR TELE YANI HEWA TUPU, HAKUNA KITU, AU HATA TUITE UTUPU
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!......
    kwanin usitumie ttcl?
     
  3. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Alternative mobile serive providers wako wengi. U may shift kama ulipiwi na kampuni!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Jiunge na tritel mpendwa then kila kitu kitakuwa muruwaaaaa
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu ngoja tuone kama watakuwa na mabadiliko yoyote yale
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona wewe bado hata Rais wa JMT kwako bado ni Mzee Ruksa.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimeamua kuipumzisha zain sasa naenda zantel rasmi...
     
  8. t

    tajirisana Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    du pole ila jiunge na mimi nilishatupa card yao business ni mawasiliano vinginevyo usanii
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zantel, ndio hivyo kabisa siku hizi... Zantel ni ghali sana kwenye upande wa kupiga na kupokea... kwenye Internet wamekuwa Slow sana siku za hivi karibuni.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimeshannunua voda mobile partner na line ndio nachukua zantel ili kuipa sapoti line ya mobitel maana tunachakachuana tu sasa hivi bongo...
     
  12. P

    Preacher JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eh! makubwa tena!!
     
  13. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitu kingine grarama zipepanda ghafla bila hata kutujulisha. Tangi ianze kuitwa hilo jina ni kiama! naipumzisha hio line kwa muda mpaka kitakapoeleweka
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    sijawahi itumia hiyo kampuni tangu ilipoitwa zain. Lakini msihofu bado wanaconnect na proxy server zilizoko India.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i think pamoja na haya majina kubadilika, kuna haja, tena haja kubwa sana ya kutueleza any cost implications rather than just changing matangazo na logo zao
     
  16. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaahahah wahindi ndio waanzilishi wa Utapeli na ujanja ujana sasa kaeni Chonjooo
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nasikia iyo kampuni India ni ya akina RA na EL yaani kabwela hawezi mudu gharama zao,so kama gharama zimepanda hamtakiwi kushangaaa
     
  18. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutashangaa sana tunayaona ya TRL sasa airtel wizi mtupu
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mimi kitu chochote kinacholetwa na wahindi huku Afrika nina mashaka nacho sana!! Hii airtele sina imani nayo kabisa!!
     
  20. B

    Biro JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    mbona unamzingua mwenzako, tritel tena!:whoo:
     
Loading...