Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel angalieni mfumo wenu wa ip address wa modemu unakua detected as 'spammers'

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mirindimo, Sep 15, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
  2. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu unawaambia airtel humu jf? wanayo facebook wall yao, huko ndio kwa kusema mambo hayo, ni sehemu ya wao kukujibu na kujibizana
     
  3. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hata humu wanaangalia sana FYI.....kule wanaenda baada ya kupita JF
     
Loading...