Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel acheni uhuni! Uhuni! Wizi na ufisadi.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKOLE, Mar 29, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nyie Airtel mnaofanya ni uhuni wa kitoto. Ninyi ni wezi wakubwa kabisa. Mmeweka huduma kwa wateja kwa malipo, sawa. Hii tabia ya kukata pesa ya mtu halafu katikati ya maongezi na wakati bado hujamaliza shida yako mnawaambia wateja subiri, then mnakata simu ili mteja apige tena huduma kwa wateja ni UHUNI NA WIZI. WEZI WAKUBWA SANA NINYI
     
  2. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wanawaiga wavaa nyundo na jembe si wameshajua mkipenda chongo mnaita kengeza!
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni wezi sana tena siku hizi ukiweka credit ukizungumza tu simu moja kwa muda mfupi tena airtel kwa airtel pesa imeisha. Yaani si mtandao tena rahisi kama ilivyokua zamani. nimeacha kutumia mtandao huo ni heri nitumie mtandao mwingine hata kama nampigia simu mtu wa airtel.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Amia airtel ndugu.
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu peleka haya malalamiko yako TCRA
     
  6. q

    qsndebile Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TCRA nao wamenyamaza kimya kama hawapo??!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ilianza tigo sasa airtel kesho vodacom..
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitabaki hapa airtel
    Mitandao mingine kimeo zaidi
    OTIS
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Only The Illuminat Succeed

    Amia Airtel
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni case ya kupiga customer care usipate taabu sana tumia hii namba hii 0784105400 hii na yenyewe ni huduma kwa wateja na wala hukatwi chochote wanapewa macorparate customer halafu walalahoi wanaambiwa wapige 100. Ukipiga hiyo namba ni direct anapokea mtu na haina longo longo na wala hawachaji chochote
     
Loading...