Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIRTEL A.K.A ZAIN, CELTEL NI WEZI, WAHUNI, MATAPELI NA WAZANDIKI...WAMENIIBIA SH 60,000/- haki ipo?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mansakankanmusa, May 9, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    NIKIJUA bei yao ni ile ile, nilivyonunua moderm mbili na ya ubavu wangu, nageuka huku bei ya vifurushi imepanda..maanina! yaani NINGEMKAMATA MTU HUYO.. :A S 465: wanasheria nchi hii mnashindwa hata kutoa ushauri wa kawaida?
     
Loading...