Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel 3.75 ~ gprs,edge?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lussadam, Apr 5, 2012.

  1. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    jamani tangu hawa jamaa watuambie kuwa wanamitambo ya 3.75G mbona muda wote inakuwa edge au gprs? kuna haja gani ya kuendelea kuwatumia wakati inachukua zaidi ya dakika 10 kufungua page moja? nikimaliza hizi 400MB naiweka kabatini sim ya airtel mpaka itapokaa sawa
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Biashara Matangazo!
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Wanaboa, bora voda hawajisifu lakini wanapiga kazi vizuri mpaka ninawakubali.
     
  4. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuuu mi nilifikiri kwangu tu kumbe ni watu wengi, mi naona afadhali ya mchana yaani usiku ndio kono kono kabisaa, sijui hio 3.75G ni ya nini.Shida ya voda gharama sasa duuuuh.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kuanzisha project ya 3.75G si mchezo,mie nilijua tangu mwanzo kwamba wanawaibia wadanganyika,3.75G ni technology na sio VAS ambao kujiunga unabonyeza code flan,tcra mpo wapi? Wamesoma halama za nyakati wangesema 4G mngestuka! Kwanza hawana lisence ya kurusha 3.75G.
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    true ipo mdogo mdogo kinoma!
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani 3.6G ndiyo ipo hewani kwa sasa
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wa airtel hakuna kitu
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Inategemea na eneo ulilopo na aina ya simu. Kama simu yao haisupport 3G then hapo lazima utasurf kwa kutumia GPRS edge. Pia inategemea na eneo ulilopo. Mara nyingi kwenye remote areas huwa hakuna 3G.
     
  10. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jamani mbona airtel mnawaonea bure....spidi yao kwa maeneo mengine inafika hata 3.4mbps
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo minara ya 3.5 au 3.7 waliifunga lini?
     
  12. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 334
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    bado sijaona hyo 3.75..nadhan ata ni 2G
     
  13. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwa nini speed itofautiane kulinga na eneo, mfano mtu aliye karibu na mtambo wa Dar na yule wa Kigoma. Kazi ya minara ni nini? Nilidhani minara yote inatoa speed sawa na tofauti iwe ni umbali kutoka mnara ulipo na si location ya mnara
     
  14. Eros

    Eros JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nina wiki ya pili sasa nimeifungia kabatini, kifupi haifai kwa sasa,warekebishe.
     
  15. s

    sajolin Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni hyo 3G ni nini kwani?
     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
  17. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nilitaka kuanzisha thredi kama hii kuwalalamikia manyangau wakubwa AIRTEL kumbe na wengine mumo niljua maeneo ya kwetu huku mwisho wa dunia...senz kabisa et 3.75G wizi mtupu
     
  18. G

    Gunnicus G Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    walijua wabongo wanapenda v2 rahc na vya hali ya juu wale wahindi wazushi
     
  19. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hapa nipo city center na ninatumia laptop na si simu. So suala siyo sehemu niliyopo wala device ninayotumia. I used to get WCDMA au HSDPA kabla ya wimbo wa 3.75G haujaanza
     
  20. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bora hat nimepitia hapa. juzi nimegawa modem yangu ya voda coz ilikua inazngua installation, sasa j4 nlikua nataka nikanunue ya eateli, kumbe nayo uzush m2pu?
     
Loading...