Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airports must be equipped with wireless Internet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PascalFlx, Jul 23, 2011.

  1. P

    PascalFlx Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita nikitokea Dar kuelekea Nairobi na ndege ya asubuhi sana (inaondoka Dar around saa kumi usiku), Kutokana na matatizo ya mawasiliano (Nairobi) ndege nyingi zilizokuwa zinaelekea huko, zilichelewa na nyingine kama Turkish airline iliyoruka kuelekea huku ilibidi irudi Dar.Ndege yetu ilichelewa zaidi ya masaa mnne, tukabaki tunaangaliana tu pale Airport...,
    Leo hii nipo hapa Dubai transit, Wireless internet connection iliyopo hapa imeniwezesha kuendelea kufanya kazi zangu ndogo ndogo na ku-catch up on what's going on.., hivyo pinch ya kusubiri connection yangu kuwa ndogo.<br>Nadhani sasa muda umefika wa Airport nyingine kuweka Wireless Internet connection ya BURE, kwa abiria wao wanapokuwa transit ili at least kuwafanya waururahie muda wao wa kusubiri connection zao.
    Na hii nadhani liwe jukumu la Airport authority kuhakikisha huduma hiyo inatolewa either na wao wenyewe au kampuni za ndege,. maana katika kiwanja chetu cha "Kimataifa" cha ndege hata hiyo ya kulipia hamna.
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri umeliona hili. Tanzania tuko nyuma kwa kila kitu. Lakini suala la msingi hapa ni kwamba tungekuwa na airline mama kwa maana ya airline inayopeperusha bendera ya nchi, ingeweka internet ili connecting passengers angalau wawe busy wakati wakisubiri connection. Sasa shirika gani la ndege litaweka hiyo internet wakati kwa utaratibu wa kawaida abiria anapashwa kuwa pale 2 hours kabla ya ndege kuruka na mashirika yanayokuja kuchukua abiria Dar hayaoni kama yana sababu ya kuweka internet. Pale Addis Ababa, kuna internet ya cable na wireless na huduma inatolewa na Ethiopian Airline. Hata Nairobi Jomo Kenyatta kuna wireless pia. Viwanja vyote vikubwa kwa sasa vina internet. La kujiuliza nani agharimie hiyo internet? Kwanini unafikiri TAA inapashwa kugharimia hiyo internet? Wao watafaidika vipi na kuwepo kwa internet pale JKNIA?

    Tiba
     
  3. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kwamba bado kuna wengi wanaofikiri internet ni anasa!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    JK sio saver aanze tu kussupply mabytes ya internet
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sure!, jk atakujibu kuwa siwezi kujigeuza internet nikajiweke pale airport
     
  6. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo ni kweli hata ukifika uwanja wa ndege wa Khartoum,internet ni bure kabisa zinakufanya usichoke kabisa unashituliwa na tangazo la boarding!
     
Loading...