Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airport Scanner Operators

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Mar 8, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hawa scaner operators hususan wa JK Airport ni matapeli sana, sasa kama umeshuku Nivea lotion au azamu juice imetegeshewa bomu, inakuaje unaanza kuitumia palepale bila haibu? Ni bora mngesubiri niondoke. Afu huu uwanja, kwanini unaitwa International? Ukiulinganisha na wa nchi za wenzetu, ulipaswa kuitwa Uwanja wa Kata.
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee umenichekesha kweli kwa hili..hujasogea mbali juice wanajimiminia????? Ni kweli kabisa huu uwanja haustahili kuitwa international...... kama kweli una sifa ya kuitwa international basi viwanja vya Dubai, Chicago, Detroit au San Francisco au hata Amstardam vitafutiwe majina mbadala.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaaaa
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu swali kwako, ni kwa nini uende na Juice na utegemee kupita nayo ilhali kuna angalizo kabisa limetolewa kuwa vimiminika haviruhusiwi?
    Kuhusu uwanja wa JNIA ni kweli kuna mapungufu mengi tu yanayohitaji kurekebishwa.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Tanmo, swala la kimiminika laweza chukuliwa ka kigezo tu,waseme hatupaswi kununua hizi za kariakoo, kwan cha ajabu ukinunua wine au vimiminika vingine kwenye maduka ya airport, utapeta navyo hadi ndani ya ndege. Afu kwann wasikushauri u check in navyo kama cargo? Pia hilo tangaza la vimiminika haviruhusiwi hawatangazi kwenye spika zao? Ka sijui kusoma je?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimekosoma mkuu, kumbe wana exclusion!!
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Khaa, na wewe kwa nini usafiri na viroba vya juice? Hii haihitaji PhD
     
  8. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuhusu vimiminika nafikiri inategemea na mtu uliyemkuta pale. Siku hizi naona wamelegeza masharti maana nimepita pale (JNIA) Januari hii mtu mmoja akauliza naweza kuingia na haya maji yangu? Akaambiwa unaweza kuingia nayo ili mradi tu uyanywe (uyatesti) kiasi mbele yao.
     
  9. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2014
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    epuka vimiminika na vilipuzi ukiwa unasafiri kwa ndege mimi niliacha mzinga wa PERFUME (PACO) pale JNIA roho iliniuma hatari
     
  10. J

    Jese Pinkman JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2014
    Joined: Mar 5, 2014
    Messages: 645
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Ndo mana TBIII inajengwa
     
  11. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2014
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,136
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Duuuuuh hapa
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2014
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wewe unatoka Ngudu tena ndani kabisa unaenda kupanda ndege, hujui hata abc za usafiri wa anga unategemea nini!
     
  13. master09

    master09 JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2014
    Joined: Aug 12, 2013
    Messages: 427
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45

    mkuu kuingia na vimiminika ni kawaida kama Mimi nabeba daily konyagi nk ndani ya suitcase na cyo handbag inayo ingia ndani .....sasa we uje na chupa ya kitu haijulikani ndani kuna nini hata kama kua nembo people can make it......ndani au duty free vitu vyote viko pouwa na vimechekiwa na viko Salama........zaidi ni security mkuu
     
  14. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,438
    Likes Received: 1,770
    Trophy Points: 280
    Halafu hizi Pozi za kizamani kweli,Yaani ni sawa na kupiga picha huku umeweka Dole.
    Mambo yote yamendika na baadhi ya ticket zimeandikwa.
    Kwanza inakuwaje uwe na pozi ya kuingia na mjuisi wako ndani ya ndege,maana baadhi ya routes vitu kama vitafunwa nk vinatolewa bure.
    Maana ukiruhusu kila mtu aingie na lake ndani ya ndege basi sie WAHA tutaingia na Ugali wa rowe na mteke.Maana kwenye Train tumeisha iteka,full kula mwanzo mwenga.
    Kuhusu uwanja,ni kweli ni tatizo,ila kama ukifuatilia Wizara ni kwamba kinashushwa kitu cha uhakika kwenye Terminal mya
     
Loading...