Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airport Dar wazuia Maiti, wanataka rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by autopilot, Mar 2, 2012.

  1. a

    autopilot Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bonyeza hapo chini


    MICHUZI: YALE YALEEEEE



    Nundu na jamaa yake wa TAA hawana habari na hawajali kuwa wanachokizuia ni maiti
     
  2. 1

    19don JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa sheria za kusafilisha mizigo kwa ndege, maiti ni mzigo kama mizigo mingine hivyo hao ndugu wanahitaji kujua kuwa documents ndio zinazo tambulisha aina ya mzigo, marehemu alibadili dini akawa mgalatia wao wanadai ni muislam majina tofauti watapewaje mwili wanahitaji wajue taratibu za kutoa mizigo
    tunashukulu taratibu zimekamilika wapemba wamepewa mwili wao RIP
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    ni wewe ulizuia nini mbona unajua ya undani? ila kwa hilo rushwa ingetolewa m/wasingefatilia hayo yote au unasmaje?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo liko wapi si wawasilishe tu Bill of lading ziende TRA waje kufanya assessement ya mzigo waende long room walipie wachukue mziko wao kabla ASCUDA haijawa down..au sijui nimekosea kujibu..
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wonders shall never end at JF
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa haziko sahihi sana, marehemu alikuwa mgalatia akabadili na kuingia Uislamu kabla hajazamia. Hivyo siku zote ilieleweka ni Muislam, kumbe huko alikokuwa alikuwa akitumia jina lake la zamani. Kama alirudia ugalatia au alitamani tu jina lake la zamani ndio haijulikani.
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ni kheri km limekwsha ila hao jamaa kweli noma..tulishawahi kupeleka mwili wa ndugu yangu kusafirisha mkoani jamaa wakatuongezea bei(cha juu)kwa kila kilo 1 waliongeza sh. elfu moja. Sasa ile tunataka kuondoka tukampigia staff mmoja wa pale(anafahamiana na kakangu)kuwa ebwana tushamaliza taratibu zote na tumelipa kias kadhaa..haah ndo jamaa kushtuka mbona mmelipa hela nyingi...tukamwambia kila kilo moja kias kadhaa...jamaa akasema tumsubiri aje alipokuja tulirudishiwa hela iliyozidi..pia cha ajabu risiti ya kwanza ilichapwa kwa mashine ya mkono fasta sn ilhali umeme ulikuwepo...ya pili ikachapwa kwenye printer.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nilipoona jina Autopilot nikajua huyu mtu at least anajua mambo ya ndege na viwanja, lakini kumbe kaputi!
    Hii mentality kuwa ukitokea ucheleweshaji ni kwasababu ya rushwa?...no no noo..this is too much a joke!
    Kwanini unaondolewa uwezekano kuwa sababu zilitokana na upande wa wadai maiti?(ambayo actually ndio real case!!)

    Bahati mbaya sana mtu anapeleka post kwa Michuzi, huku haelezi chochote kuhusiana na sababu ya kucheleweshwa maiti yao...hajagusia kabisa story behind delay!
    Watu wanaishia kutaja NUNDU , AS IF issue ni ya kiutawala wa mamlaka, kumbe wao ndio wamesababisha ucheleweshaji!
    Acheni uswazi wa kukimbilia kwenye media, ulalamishi utawasidia nini?
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wagalatia ni akina nani na hao wahafidhina aka waislamu ni nani??embu tusaidieni jamani
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu wacha wafu wazike wafu wao
    Nahisi walijua kupeleka maiti kama wanavusha samaki kwenda Pemba awajui kuna baadhi ya charges za maiiti jamani
    na kilichotokea hapo naona ni miscommunication alieleta mzigo akujua anatakiwa kupeleka nini na alipoanza kuulizwa viitajika akahisi yameanza mambo ya longroom hapo shuguli ikawa pevu..anyway ni kweli rushwa imejaa kila ofisi ila nahisi mkuu akuwa mpole kusikiliza anachoitajika na ndio maana amekimbilia kwa NUNDU LABDA KABLA YA KUFIKA KWA NUNDU KUKUSAIDIA KUNA

    SWISSPORT
    TAA
    TCAA
    TRA
    TAKUKURU
    POLISI
    YAANI UKIPATA SHIDA HUKO FWATA HIZO NGAZI UKISHINDWA KABISA KABISA NDIO UFIKIRIE KWA NUNDU AMBAE SAMAHANI UNAWEZA MUONA BAADA YA WIKI UKIOMBA WIZARANI BY THE TIME MAITI ITAKUWA IMESHAFFUFUKA
     
Loading...