Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airport Dar inanuka kinyesi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Oct 7, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa yapata mwezi mzima nadhani kuna maji ya choo yameziba, infact inahuzunisha sana kuwa kile ndio mmoja kati ya viooo vyetu kama Taifa lakini sasa hizi ni zaidi ya mwezi hali ni mbaya sana

    Hapo hatujazungumzia wizi unaofanywa na security staff pale kwenye scanners au wale the so called Immigration au Usalama wanaokaa pale mlangoni kuwabugudhi wageni wanaoingia bila sababu za msingi

    yup hiyo ndio Tanzania ya 2010
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    CCM wasivyo na haya hiyo airport wakaiita J.K. Nyerere ili kumuenzi au kumdhalilisha?

    Chagua Dr. Slaa, Chagua Chadema tuachane na huu upuuzi na ukurutu wa CCM
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vile vyoo navyo ahh. Huwa vinakuwa chepe chepe. Hivi hata zile ndoo za samaki toka Mwanza huwa wanazipitisha kwenye scanner?
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama ya Bombay
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ile ni gereji .. u can't expect anything to be in order. hivi ile elevator inafanya kazi? lol

    kaaz kwelikweli.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi manager wa ile airport ni nani?
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani unafikiri the late Wacko aliposema Africa inanuka alikosea!?? huh!! ukweli ni kwamba! TZ Inanuka na inatia aibu sana na sana na sana na inaleta uchungu jamani!vitu vidogo vidogo vinaamua sana conclusive appearance ya kitu ! we need to be serious! yaark!!
     
  8. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nahisi ni yule manager wa BUDEGE, kampuni ya kuzoa taka, ana manage airport pia.
     
  9. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    haahhahaaaa..teh teh teh... hali ni mbaya sana. Ila blantyre malawi wanaongoza..... yethu na maria waudumu wao ndani ya ndege they smelll shhhhh.......choo cha airport kinanuka japo hakijaziba.. kiki ziba!!!!!!!???????? balaaaaaa
    bora umetoa mada nitaenda evaluate hali pale dar, kia na nikitua mwanza nita cheki pia..then tuta share na wadau wajue hali ilivyo...
     
  10. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aibu tupu!!!
     
  11. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    avator yako duuuu.........tehtehehteh
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hali bado mbaya. vypp vimeziba escalators hazifanyikazi, mkanda wa kutoa mabegi nao haufanyi kazi na wale immigration uchwara mlangoni bado wanasumbua watu
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Hiyo Airport ni aibu tupu
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwani kinyesi tu,hadi vikwapa wale staff noma....
     
  15. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aise! Panakera sana! Huwa pananuka na wafanyakazi pia huwa wananuka! Oh! Shabash!
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Katika Airport. Hii yetu nayo ni airport..
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi pale sina hamu nako tangu wanikwapulie mizigo yangu sitaki hata kupasikia, wezi sana wale wapumbavu. Ufisadi uliopo pale inabidi Jina la Uwanja ubadilishwe liitwe Lowassa International Airport, Mkapa International Airport au Kikwete International Airport hao ndio vinara wa Ufisadi Nchini, lakini Jina la Nyerere ni kumdhalilisha mzee wa watu.
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wa pale huwa wananuka vikawapa kwenda mbele halafu wachafu, ukipita wanavyokuangalia utafikiri mda wowote unaweza kukabwa kumbe wanakabia kwenye mabegi kwa kuyamasaji kwa viwembe
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao Immigration ndio usiseme kwa kuomba wamezidi halafu hawana hata aibu, wasumbufu, wajinga, wapumbavu na washamba kwenda mbele. Mi nazani wangepewa makopo ya kuomba kama wanavyofanya ombaomba wa barabarani
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    halafu wanasema tz inakaribisha investors...katika hali hii?
     
Loading...