Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airline Pilot Dream

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rogie, Jan 20, 2012.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Wakuu hbr ya wakati huu...kuna ndugu yangu ameniomba mwanga katika hili nami nikaona nililete jukwaani kwani penye wengi hapaharibiki jambo.

    Ndugu yangu huyu ana ndoto na anatamani sn cku moja aje kuwa rubani wa ndege..alimaliza chuo mwaka jn na amesoma digrii ya sayansi katika bima na udhibiti majanga. Anafanya kazi kwnye kampuni binafsi kwa sasa(lkn co ya bima).

    Sasa anahitaji kujua ni namna gani anaweza kukamilisha hyo ndoto yake hasa maswala ya scholarships...

    Natanguliza shukrani wakuu.
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiyo kitu ghari sana, bila schorlaship ni ngumu, pia anatakiwa awe mvumilivu sana, kwani ina vikwazo vingi hadi upate flying license, kuna dogo wangu ndio amepata juzi juzi tu. Aende pale airport Terminal 1 ataona washkaji wengi wameanza basic training, kabla ya kuendelea kutoka hapo, kwani kuna kozi zingine lazma uende S.A
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yeah vry xpensive!
    Kenya Airways hupeleka watu wao huko SA kila mwaka kwa ajili ya training. Am not sure kama wapelekwao lazma wawe wakenya tu au hata wabongo yawezekana.

    Mwambie awe mtu wa kuperuz kwa sana kwenye internet. Kwa kuanzia mpe link hii PPRuNe Forums - Professional Pilots Rumour Network na aji-registe kama memba ndo ataweza kusoma mambo mengi na kupata changamoto.
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu Mizizi nashukuru sn kwa ushauri. Nimechukua hii ntampatia.

     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Duuh kazi anayo..nashukuru sn mkuu...vp huo mpango km wa Kenya huku kwetu hakuna?
    Ila kazi ipo kampuni yetu yenyewe ina ndege moja.
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa kwetu hamna lolote liendelealo. Enzi hizoo watu walikua wakipelekwa kusoma, sio enzi hizi za siasa na ukiritimba wa kutosha. Precision Air walifanya hivyo kama miaka mi4 ilopita but wamestopisha....

    All th best for him/her
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu anayehitaji ni ndugu yako au wewe mwenyewe? ina'sound kama unahitaji wewe! check humu inaweza kukusaidia "Mosswood Aviation Academy" - PRIVATE PILOT TRAINING IN TANZANIA  
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwambie aende Airport Terminal 1. Dar Amtafute either Captain Omary au Capt. Ahmed. Hao wana flying schools zao ambapo wanatoa mpk PPL (Private Pilot Licence) kwa gharama ya wastani wa 14 -15 Million. Maelezo mengine atakutana nayo huko.
     
Loading...