Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airhostess courses in dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by OGOPASANA, Nov 21, 2009.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Where can in find colleges, institutions, centers or classes for AIRHOSTESS in DAR ES SALAAM??
     
  2. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    You are kidding right?
     
  3. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    natafuta chuo kinachofundisha masomo ya airhostess hapa Dar..... hujaelewa nini MNDEE????
     
  4. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Hivi shule wewe ilikukiosea nini karne hii bado tu unaogopa umande. Bwana wee nenda katafute qualifications za kuchukia degree acha mchezo wa kitoto huu.
     
  5. D

    Dally Kimoko Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huitaji course kuwa air hostess.Ninavyoelewa,hakuna Dar.Na hata ingekuwepo ungepoteza pesa zako bure.Normally wana-ku-train wenyewe...Kutokana na ndege gani wanatumia.Na karibu kila shirika la ndege lina training centre yake.I hope nimejibu swali lako.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    mbona unaji contradict...mara hakuna dar..mara shirika linakutrain wenyewe wapi?yombo dovya???sema sijui msimkatishe mtu moyo......mkuu ogopa sana
    vipo
    kule airport vipo viwili nenda terminal 1 uliza kuna royal aviation
    kingine kiko tazara majengo ya tazara uliza.....tanzania aviation..for more help nenda kwenye pm
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    pm ndo chuo cha wapi tena?????
     
  8. L

    Lampart Senior Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The Boss, please, onea huruma mbavu zetu!!!
    I say, huu ukumbi mimi unanifurahisha sana, maanake hata ukija na hasira zako za mchana kutwa basi utacheka tu. Hata mtu akiwa serious vipi, watu watamletea utani tu. Kuna mmoja huyo ananieleza eti niwe na adabu na niache kunywa pombe! Jamani, chai mimi sinywi, vipi nitakunywa pombe?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    for more help nenda kwenye pm
    MKUU THE BOSS IMESOMA VIZURI HAKUNA SEHEMU ILIOANDIKWA CHUO CHA PM
    Teeeeeehhhhhhteeeeehhhhh mpwaaaaaaaaaaaa!!!
     
  10. D

    Dally Kimoko Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumradhi kama vipo.obviously ufahamu wangu ni mdogo kwa uwepo wa vyuo hivyo dar.asante kwa kumfahamisha.kauliza swali jibu langu halikumpa ilipo hivyo vyuo lakini linaweza kumsaidia asipoteze pesa zake.nna imani anauliza akiwa na nia ya kusoma na kuja ifanya hiyo kazi.kama hivyo ndivyo.kila shirika la ndege lina training centre yake kwa ajili ya mafunzo hayo na pia inategemea ni ndege gani wanatumia.hivyo labda kama hilo shirika limemwambia aende kwenye hivyo vyuo...vinginevyo kama anataka soma kwa nia ya kutafutia kazi....havitakuwa na uzito wowote kwa kupatia kazi.ni info tu.good luck!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    MKUU KITIMOTO
    Ni kweli labda kwa kukusaidia tu i used to be a flight attendant 7 yrs
    lakini nilipomaliza shule yangu niliamua kusomea hili bila kujua lini ntapata ndege ya kufanyia kazi...4 months baadae kampuni moja ikatangaza kazi nika apply na kupata...so kama anaipenda mwache asome...nimeingia as flight attendant with ma degree ya CIVIL ENGINEERING...nikiwa naruka nikaamua kujisomea mwaka jana nikachukua degree ya BBA GENERAL..ndipo nikaamua kupumzika na kufanya ground work..so si kwamba hii kazi watu awajasoma.ila si nzuri kufanya kwa muda mrefu age matter....
     
  12. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ASANTENI WOTE KWA MAJIBU, MSAADA, NA CHANGAMOTO ZENU... i do appreciated.
     
Loading...