Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AirArabia Sasa kutua Nairobi...Tanzania vipi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chuma, Sep 8, 2008.

  1. C

    Chuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna taarifa ya kuwa Shirika la Ndege la AirArabia ya Serikali ya Sharjah ya UAE, itaanza safari zake Dubai/Sharjah-Nairobi soon..

    tetes zilizopo ni kuwa Nauli itakuwa chini ya dola 300 (dh1000)

    Hili shirika ndio shiriko lenye viwango nafuu vya usafiri kwa sehem kubwa za Middle East, Africa na Asia, wao principal kubwa wanayotumia ni kuwa Chakula hakiwi included ktk overal fair...

    Kwa utaratibu huu Jiji la Nairobi litazidi kufurika na kuna uwezekano wafanya biashara wadogo waendao dubai huenda waka opt hii njia ya kwenda Nairobi, then wakirudi wanaweza rudi kwa precision au kwa basi za kuja DSM...

    napenda kuwauliza wadau wenzangu..vipi Bongo tutanufaika na cheapest flight kama Hizi?....je hapa hakuna ufisadi wa 10% ya kuwaleta serious investor? mwenye pua za kunusa anaweza kuteletea nyeti zaid!!!
     
  2. D

    Darwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ni kama Ryanair ya kiarabu.

    Kwanini wasiruke kuja kwetu Tanga jamani? au ndio mmetusahau kabisa toka Tanga [jiji la viwanda lilivyofilisika?
     
  3. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii ni biashara na hamna cha ufisadi. Hauwezi kumlazimisha mwekezaji awekeze kama anaona hamna maslahi! Huyo AirArabia akiona kuna maslahi atajimwaga wala hamna haja ya kumbembeleza!
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikia ukitaka kwenda nchi yoyote Afrika from Tanzania, lazima upitie Afrika ya Kusini, Kenya au Ethiopia. Ukilinganisha na mataifa mengine ya Africa, sisi tuko mkiani au "average"?




    .
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Umechelewa

    EMIRATES wamepiga mikwara serikalini kuwa hiyo ndege ikija Dar wanasusa route ya Dar-Dubai

    kama kuna mwenye info tofauti basi naamini utaletewa
     
Loading...