Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Air Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ma Tuma, Aug 3, 2011.

  1. M

    Ma Tuma Senior Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi alosema akina Mattaka wameua ATCL ni nani? Utauaje kitu kilichouliwa na SAA?
     
  2. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ameliua, alikubalije3 kuongoza shirika lililokufa?Kumbe Tz nchi yenye watu > 40mil haina hata ndege moja.!! kweli hatuna viongozi bali tuna watawala.
     
  3. s

    sir echa Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kubwa kwa shirika la ndege la taifa kuwa na ndege moja tena mbovu,viongozi waliolifikisha hapo inabidi wawajibishwe.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Muujiza ni kwamba hiyo ndege moja mbovu inalipa mishahara ya wafanyakazi zaidi ya 180!
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nchi haina Ndege lakini Rais ana Ndege
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya JK utayaona ya Mattaka!!!
     
  7. oba

    oba JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtabaki mnarumbana na kisha mtashangazwa na wale mliowaita wenye vita na ukabila nchini mwao wakisonga mbele na kuteka soko la biashara la usafiri wa anga EA, check kagame na Rwandair yake asivyochanganya siasa na kazi!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    IPI MTAKE MUNGU RADHI
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    AISEEE HOPE RIZI 1 HATOOIONA HI HABARI YAANI UKISTAAJABU YA JK UTAYAONA YA???KAZI ANAYO KUMBEEEEEEEE EEHHH???????
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Atcl tatizo si pesa wala ndege swala ni unamkabidhi nani hizomali na umemuwekea masharti gan iwapo
    asipofikisha target ndan ya miezi kadhaa hicho ndicho muhimu zaidi na ningependa hata waziri husika asiangalie
    undugu ama ujiran ama urafiki hatakama ana mjua adui yake mwenye uwezo wa kuiongoza atcl amuweke pale..nadhan ameona
    na amesoma namba shida alaiokumbana na yo wakati akitaka kumuondoa bwana mkubwa yulee nahii yote ni kutokuwa makini na kuleta siasa kwenye kazi..atcl ya leo akuna ambae anapenda iwe hivyo na naamini hata wattoto wanaozaliwa watauliza hivi mama kulikuwa na ndege ya serikali ya tanzania..?niaminicho mpaka kesho kufa haitokufa hata siku moja watu wataondoka wataiacha swala ni unawekaje ili kesho anaejiandaa kuitafuna akutane na moto nahivyo kuomba apumzike mwingine achukue
     
Loading...