Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Air Tanzania Yaanguka Kigoma na watun thelathini wamenusirika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PgSoft2008, Apr 9, 2012.

  1. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    My take!!!

    usalama wa ndege zao naomba uangaliwe sana kwani si mala ya kwanza.
     
Loading...