Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Air Tanzania new logo: I think we need to write to CEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Insurgent, Oct 14, 2007.

  1. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu, Wajameni,

    Nimeongelea mengi katika mazuri yanayofanywa na serikali yetu likiwa pamoja na lile la serikali kuisaidia Air Tanzania.

    Nilifurahishwa pale CEO huyu mpya, David Mattaka, alipotangaza mipango ya ndege mpya pamoja na uamuzi wake wa kutumia Mercator service kwa ajili ya Revenue accounting.

    Nimesikitishwa na yeye kuamua kuitupilia mbali logo yetu ya zamani ya Air Tanzania:
    [​IMG]

    Na kutuletea logo mpya iliyokuwa designed na wakenya ambayo inafanana na ile ya Kenya Airways.
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hivi tumeishiwa creativity kabisa na tumeamua kuwa copycats?

    Naomba mchango wenu kabla ya kumuandikia CEO rasmi kumuomba alifikirie hili.
     
  2. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru lakini kama ungaongelea logo, as log hizo ziko Tofauti!
     
  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyu ni yule mattaka aliyekuwa npf au mwingine ?
     
  4. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilitime,

    huoni similarities zilizoko kati ya logo mpya na ile ya KQ?
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    naziona sana, maoni yangu ni kwamba kwenye issue ya kibiashara hizo ni nembo mbili tofauti, lakini maoni yako ni ya kweli,,, ndio hivyo uvivu wetu umejikita kila mahali!!!
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Swadakta Katibu Tarafa!
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Basi hapo kwenye A wangeweka T, background wangerudisha ya blue angalau ifanane na ile ya zamani kidogo.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nadhani mnajua yaliyotokea mpaka MUUUNGWANA aliposhauriwa AMCHUKUE MATAKA badala ya yule qualified aliyepo USA
     
  9. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mzee kwani walitumia vigezo gani kuweka hii nembo mpya kama unafahamu?
     
  10. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2007
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi sijui yaliyotokea lakini nimesononeshwa sana na hili la huyu mtu kupigwa changa la macho na wakenya...hii logo inatu"reduce" to copycats.
    We need to have our original logo or the original logo slightly modified to have our own identity.
    Hili duara na andishi lenye kimkia linafanana sana na KQ, yaani linasikitisha. We need to be proud of our National Carrier sio kuwa copycats wa jirani zetu au ndio EA harmonization imeanza?
     
  11. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hii ya kwetu ni AQ?
     
  12. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa waweke tu hayo maneno madogo ya "Wings of Kilimanjaro hapo chini ya T kubwa basi. Ni logo nzuri na ya kujitosheleza kabisa.
     
  13. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Game Theory,
    I'm missing something. Can you elaborate? I heard some conspiracy concern Matakka while he was NSSF.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama mtanzania unaweza kuwa proud na hii logo? ukiulizwa A inamaanisha nini? utajibu nini?

    wenzetu wa Kenya wameitilia mkazo K ( ndio maana wakaiweka kwenye cirlce) sie tumeiwekea mkazo A, ikimaanisha AIR?? kweli watanzania hatuna uwezo wa kuona mbali!!!
     
  15. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hakika ile logo tumeiga bila kujua maana kwani wenzetu Wakenya ile K ina maana ya Kenya je sisi ile A inamaanisha nini?
     
  16. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee hebu angalieni vizuri,,, du naiona kwa mbali kama T vile,,, sijui... angalieni tena!!!
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2007
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kuna T kwenye hiyo nembo lakini A inaonekana zaidi kuliko T which is very wrong!!!!
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna t ndogo na mfano wa kilele cha mlima kilimanjaro juu ya hiyo At lol...
     
  19. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2007
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hio duara haina maana "A" inatiliwa mkazo kama "K" kwenye logo ya Kenya Airways.Hio duara ina maana yake katika aviation industry,either ina maanisha kuwa ni international carrier or something else of the same sort.Ila mimi similarity iko zaidi kwenye mkia wa hio 'a' kama vile ulivyo wa 'k'
     
  20. A

    August JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2007
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwani hii tenda ya Logo ilitoka kwa uwazi au? na Logo zingine zilizokuwa Presented Zikoje?
    Au ndio Njaa ya Siku Nyingi ya Huyo CEO mpya inampeleka kwa kasi namna hiyo?
    Maana nasikia tunataka kukodisha ndege 7 au tumekodisha ndege 7 na vijana kwa wazee wapo trainning.
    Si angeanza na mbili unaangalia Biashara inaendaje, then unaongezea kutokana na mahitaji.
    sasa ndio itakuja yale yale ya atc iliyopita marubani na air hostess kibao ndege mbili au abiria wawili
     
Loading...