Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aiport Nairobi wameharibu sanduku lngu kwa wizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Jun 18, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa nne nilitokea sheli sheli kupitia Nairobi, wakati nafika hapa sanduku langu likawa halina mkanda niliokuwa nikiutumia kulikazia. Nilipofika nyumbani nilikuta sanduku limepekuliwa ile mbaya. Jana nimetokea hapo hapo Nairobi kuja hapa, sanduku langu wamelivunja na kuliharibu kabisa. Lakini nikitumia ndege za kufika dar bila kutua Nairobi mizigo yangu inafika salama.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Umepeleka malalamiko yako kwa uongozi wa airport au wakala wa ubebaji mizigo?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kenya iko miji sana, Chori tupu
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sii mara ya kwanza kwa shauri kama hili kuhusiana na uwanja wa ndege nairobi,ni wezi ile mbaya,kwa kweli dar wanajitahidi sijawahi kuibiwa hapo dar, mnaopitia nairobi kuweni sana macho.
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo hilo uwanja wa ndege kenya mbona lipo na wewe si wa kwanza kuibiwa...kumejaa wezi sana pale. usije weka laptop kwenye begi umeliwa.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hivi nbo io upande gan wa dar
     
  7. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    KQ ndo zao lzm ukiwa na mzigo mkubwa kidogo au sanduku zuri watalivunja tu
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii conclusion yako inanifanya nipate wasiwasi na post yako, ama wewe utakuwa ni mfanyakazi wa JNIA on a mission to reset the public minds on the long standing habit of stealing at JNIA, au umemiss point moja kuwa. Jamaa wa JNIA huwa wanaangalia ndege zenye connection ya Nairobi na kuiba kisha wasingizie kuwa mchezo huo umefanyiwa Nairobi. Kwa taarifa yako ni kuwa wizi wote huo hufanyika JNIA, kama huamini ndiyo hivyo. Hakuna Airport inayoongoza kwa wizi wa mizigo hasa wa kuvunja kwa Afrika mashariki kama Julius Nyerere International Airport. Nimeisha fanya connection nyingi Nairobi ila sijawahi kukumbana na kitu kama hii ya kwako ila JNIA wameshaniliza mara tatu.
     
  9. D

    Danniair JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hofstede, nisemacho ni kweli tupu. Kwanini niseme uongo ili nimfurahishe nani? Kwa kuwa na wewe umeshalizwa hapa dar, basi natolione kuwa ni janga la wasafiri. Kwa hiyo tutafutiwe ufumbuzi. Nimekuwa nasikia tu lakini sasa sanduku langu kimeng'olewa kitasa, nafikiria kumwona manji key cutter anisaidie kulirekebisha. Tukubali kuwa viwanja vya ndege viakikishe mizigo yetu inafika salama. Mbona safari za mabasi mizigo inafika salama iweje mahali kama pale airport mizigo isifike salama?
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wakenya wote njooni mshuki dar bwana kama hakuna usalama hapo maana vinginevyo mtapoteza sana mali zenu
     
  11. Researcher

    Researcher Senior Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiweke vifaa vya electronic kwenye luggage yako.zingatia sana hilo kwa NBO transit.
     
  12. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana !!!!
     
  13. D

    Danniair JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa kunipa pole. labda tuwe kama USA. No kufunga masanduku
     
  14. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwahiyo tufanyeje?? tukawapige ??
     
Loading...