Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aina mpya ya ufungaji wa ndoa yaanza kushika kasi makanisani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CANCER, Jul 21, 2012.

  1. C

    CANCER Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Siku hizi kuna hali ambayo nimeibuka na kushika kasi mara mwanamke anapopata mimba , kama alikua hajavalishwa pete anavalishwa pete na kinachofatia ni kutangaza ndoa, imekua ni kawaida kwa bibi harusi kufunga ndoa akiwa na mimba ya miezi sita wakati mwingine mpaka nane . nimeshuhudia harusi zaidi ya tano ambazo mabibi harusi walikua na mimba . kwa wataalamu wa maswala ya dini inaruhusiwa kwa mwanamke aliye mimba kufunga ndoa, je wachungaji wanaowafungisha ndoa hiyo huwa wanafuata maadili na imani za makanisa yao.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    repetition is not allowed.
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mkuu, hii kitu imeshika kasi sana yaan cku hz imekuwa kama vile ni fashion kufunga ndoa ukiwa mjazito, nakumbuka last year nlihudhuria harusi moja yaan bb harus alikuwa na tumbo kule, hakuwa comfortable hata kidogo make up zenyewe zilidunda,baada ya ndoa hakumaliza hata mwez akajifungua,,,,,

    Kwa baadh ya watu ambao nimewah kuongea nao ni kuwa cku hz mambo yamebadilika vijana wanaanza ngono mapema, utoaji wa mimba nao umesababisha kwa kias kikubwa wadada wengi kuharibiwa au kutolewa vizaz, so wakaka wa siku, baadh yao sio wote wanahakikisha kuwa wapenz wao wana uwezo wa kubeba mimba ndio hatua za uchumba na ndoa kufuata.

    asante
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa nini wa delete?Kama wewe ulishawahi kuiona, wengine hatukuiona,acheni ubinafsi.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    watu hawataki kuuziwa mbuzi kwenye gunia
     
  7. IHANDA

    IHANDA Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kazi kweli kweli
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku hizi ukitaka kuolewa sharti upate mimba kwanza..Mmh..Wenzangu na mie wenye vizazi vya mbali utahangaika kuisaka mimba mpaka ukome, maana mwanaume anasubiri mimba ishike ndio atangaze ndoa.. Patamu hapo! Utaishia kuwachangia mashost zako harusi mpaka unachanganyikiwa... Wewe harusi IMEBUMA KISA?? MIMBA HAIKAMATI..Loh.. Mungu tunusuru..
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Please click on the "report" button if you think this thread is in violation of any JF rule and Mods will examine it. Thanks.
     
  10. B

    Benno JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchungaji hapimi mimba! Wala hana uwezo wa kuweka hicho kipengele, je kuzaa kwanza na kwenda kufunga ndoa kunaruhusiwa? Kama ndio kuna ubaya gani kuwa nayo, si sawa tuu kwenda na mwanao kanisani siku ya harusi yako.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Whether mchungaji kuchunguza mimba au kutochunguza hiyo si kazi yake. Mungu ndiye anayejua ndoa halali na ya kudumu na vinginevyo. Wanangu mambo yamebadilika. Kila zama ina kitabu chake. Ucha Mungu wa siku hizi si kama wa zamani. Ingawa haikubaliki kuanza kuojana kabla ya kufunga ndoa, kwa vile ndoa ni makubaliano ya wawili, watakavyoamua sawa. Maana ni watu wazima wenye akili timamu.
     
  12. l

    luku_77 Senior Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    binaadam tumepotea sana na wala hatujuwi kama tumepotea. ili haya kukoma cha "1" turudi kwa mungu "2" utowaji wa mimba ovyo kuachwa mara 1. na wanaume kuwa na elimu juu ya mambo ya uzazi. maana unaweza kumjuwa mtu kama ana uzazi au laa kabla ya ndowa.
     
Loading...