Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aikimbia JamiiForums kwa makombora aliyopewa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kapwila Matulu, Feb 17, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Kule kwa wazenji kwenye blog moja (jina kapuni) nimekutana na post ya jamaa mmoja ambaye anasema ameamua kuachana na JF kwa kile alichoona ina 'post zenye maudhi'. Msome hapa chini:

    Jamani punguzeni ukali wa makombora, tunahitaji michango yao humu hao jamaa!
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaah mwambie arudi bwana jf kuna majukwaa mengi aje mmu tumpe raha za dunia na hijabu lake
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh kwanza wao ndo wabaguzi wakubwa . Ndo maana wanachoma nyumba na biashara za watu kutoka bara . Wao wanahisi wanaonewa kwa kila kitu.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    arudi jf atakutana na mkuu mtambuzi kwenye sebule yake ya mmu.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa mamamdogo bwana
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa umeongea nini ? Ni sawa na mtu anasema teremsha suruali kidogo ! Wewe ukaishusha yote !
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Na asirudi daima mirere.
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    embu niambie ulitaka niongee nini ?
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    alitaka uongee hivi...... .........., ..........
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambien awe anaingia km guest hatapata madhara yoyote!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    mpe pole......
    Mwambie aachane na jukwaa la stress.... Aje huku
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na lazima atakuwa anarudi kama guest tu.....coz nina uhakika atakuwa na hamu ya kujua yanayojiri!!!
     
  13. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akaribie MMU, alienda kufanya nini kwenye siasa huko.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kilaza tu
     
  15. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mirere ndo mnyama gani huyu?
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watu sampuli hiyo hawawezi kuwa ni michango ya maana. Achape mwendo na asirudi.
     
  17. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ni kweli, sisi wengine ndo hivo wavumilvu bt waislam wanabezwa noma.
    Na kwa vile zenji tuko waislam wengi ndo tunachanganywa tn, kote kote.
    Uzanzibar, uislam.com
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mi sijawahi ona mkibezwa. Ni hoja tu za watu.
    Penye wengi pana mengi.
    Usitegee kupata kila mchango ukufurahishe.
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na mimi nimejiuliza bila kupata jibu,nikadhani mirere ndio njia ya kwenda kwenye iyo blog
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ndio michango ya watu, wala sikatai na najua hasa km si kila mchango utatufurahisha. Ndo mana nkasema sie wengine tuna uvumilivu, wenye hasira na wenye roho ndogo ndo hao walioamua kusepa.
     
Loading...